మాస్ డైరెక్టర్‌గా నాగార్జునకు ఛాన్స్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-01T18:38:33+05:30 IST

ఈ ఏడాది సంక్రాంతికి ‘బంగార్రాజు’ సినిమాతో మంచి విజయాన్ని అందుకున్నాడు అక్కినేని నాగార్జున. అతని తదుపరి యాక్షన్ గూఢచారి సాహసం ‘ది ఘోస్ట్’. ప్రవీణ్ సత్తారు దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని నారాయణ దాస్ నారంగ్, పుస్కూర్ రామ్మోహన రావు, శరత్ మరార్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు.

మాస్ డైరెక్టర్‌గా నాగార్జునకు ఛాన్స్?

ఈ ఏడాది సంక్రాంతికి ‘బంగార్రాజు’ సినిమాతో మంచి విజయాన్ని అందుకున్నాడు అక్కినేని నాగార్జున. అతని తదుపరి యాక్షన్ గూఢచారి సాహసం ‘ది ఘోస్ట్’. ప్రవీణ్ సత్తారు దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని నారాయణ దాస్ నారంగ్, పుస్కూర్ రామ్మోహన రావు, శరత్ మరార్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. సోనాల్ చౌహాన్, నాగార్జున కథానాయికలుగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో ‘రా ఏజెంట్స్’గా నటిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమా ఈ ఏడాది చివర్లో విడుదల కానుంది. మరోవైపు, నాగ్ బాలీవుడ్‌లో ‘బ్రహ్మాస్త్ర’ అనే భారీ పాన్-ఇండియన్ చిత్రంలో పాత్రను పోషిస్తున్నాడు. రణబీర్ కపూర్, అలియా భట్ జంటగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి అయాన్ ముఖర్జీ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ రెండు సినిమాలు కాకుండా ఇంకా మరో సినిమాకు కమిట్ కాని నాగ్ ఓ మాస్ డైరెక్టర్ కి ఛాన్స్ ఇచ్చినట్లు సమాచారం.

మాస్ సినిమాలు చేయడంలో టాలీవుడ్ లో తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక స్టైల్ క్రియేట్ చేసుకున్న దర్శకుడు సంపత్ నంది. ఆసక్తికరమైన కథనాలు, మంచి మాస్ ఎలిమెంట్స్ తో సినిమాలు తీసే ఈ దర్శకుడు తాజాగా నాగార్జునకు ఓ మాస్ కథ చెప్పాడు. ఈ మధ్య కాలంలో అలాంటి సినిమాలకు దూరంగా ఉంటున్న ఆయన.. సంపత్ కథకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చినట్లు సమాచారం. సంపత్ నంది గతంలో చేసిన ‘సీటీమార్’ సినిమా ఓకే అయింది. ఈ సినిమాలో గోపీచంద్, తమన్నా యాక్షన్ సీక్వెన్స్ ప్రేక్షకులను ఎంతగానో ఆకట్టుకున్నాయి. ప్రస్తుతం సంపత్ నంది ‘ఒదెల రైల్వే స్టేషన్, నల్లగులాబీ’ వంటి చిత్రాలకు నిర్మాణ భాగస్వామి. ఈ రెండు సినిమాలు ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ దశలో ఉన్నాయి. అవి విడుదలయ్యాక.. సంపత్ నంది నాగార్జున సినిమాకు సంబంధించిన స్క్రిప్ట్ లాక్ చేసే పనిలో పడ్డారు. మరి సంపత్ నాగ్ కి ఏ స్థాయిలో సినిమా చేస్తాడో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-01T18:38:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *