టాప్ డైరెక్టర్ కథ ప్రభాస్ కి నచ్చలేదా..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-01T14:07:18+05:30 IST

గ్లోబల్ స్టార్ ప్రభాస్ వరుసగా పాన్ ఇండియా సినిమాలకు సైన్ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. సినిమాకు సైన్ చేయడమే కాకుండా ఒక్కో సినిమాను సెట్స్ పైకి తీసుకొచ్చి అప్పటి వరకు షూటింగ్ పూర్తి చేస్తున్నారు.

టాప్ డైరెక్టర్ కథ ప్రభాస్ కి నచ్చలేదా..?

గ్లోబల్ స్టార్ ప్రభాస్ వరుసగా పాన్ ఇండియా సినిమాలకు సైన్ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. సినిమాకు సైన్ చేయడమే కాకుండా ఒక్కో సినిమాను సెట్స్ పైకి తీసుకొచ్చి అప్పటి వరకు షూటింగ్ పూర్తి చేస్తున్నారు. పాన్ ఇండియా రేంజ్ హిట్ అందుకోవాలని భావించిన సాహూ, రాధే శ్యామ్ లాంటి సినిమాలు అనూహ్యంగా ప్రేక్షకులను మెప్పించడంలో విఫలమయ్యాయి. దాంతో ఇప్పుడు చేస్తున్న సినిమాలపై స్ట్రాంగ్ ఫోకస్ పెట్టారు. కథల విషయంలో చాలా జాగ్రత్తగా అడుగులు వేస్తున్నారు.

ఈ క్రమంలో కోలీవుడ్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో టాప్ డైరెక్టర్ గా పేరు తెచ్చుకున్న లోకేష్ కనగరాజ్ తాజాగా ప్రభాస్ కు ఓ కథ వినిపించాడట. ప్రస్తుతం విక్రమ్ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా రూపొందుతోంది. కమల్ హాసన్ హీరోగా విజయ్ సేతుపతి, ఫహద్ ఫాసిల్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. ఈ చిత్రాన్ని జూన్ 3న ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొస్తున్నారు.విక్రమ్ దర్శకత్వంలో లోకేష్ కనగ రాజ్ భారీ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా పాన్ ఇండియా వైడ్‌గా విడుదలవుతోంది.

ఈ నేపథ్యంలో చెన్నై, హైదరాబాద్‌లో సినిమా ప్రమోషన్స్‌ నిర్వహిస్తున్నారు. టాలీవుడ్ హీరో నితిన్ ఈ చిత్రాన్ని ఇక్కడ విడుదల చేయనున్నారు. అయితే రీసెంట్ గా హైదరాబాద్ వచ్చిన దర్శకుడు లోకేష్ కనగరాజ్ ప్రభాస్ ను కలిసి కథ వినిపించాడట. అది ప్రభాస్ కు నచ్చకపోవడంతో మరోసారి స్క్రిప్ట్ లో కొన్ని మార్పులు చేసి మళ్లీ నేరేట్ చేసినా అది కూడా ప్రభాస్ ని ఆకట్టుకోలేకపోయింది. అందుకే, లోకేష్‌కి ప్రభాస్ నో చెప్పాడని టాక్ వినిపిస్తోంది. ఇదిలా ఉంటే, అతను ప్రస్తుతం సాలార్ మరియు ప్రాజెక్ట్ కె షూటింగ్‌లో ఉన్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-01T14:07:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *