కళ్యాణ్‌రామ్: ‘దెయ్యం’ సినిమా గురించి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-03T23:14:01+05:30 IST

నందమూరి కళ్యాణ్‌రామ్ చివరిగా నటించిన చిత్రం ‘ఎంత మంచి వాడవురా’. ఈ సినిమా ఆశించిన స్థాయిలో ప్రేక్షకులను అలరించలేకపోయింది. ఈ హీరో సరైన విజయం సాధించి చాలా కాలమైంది. అయితే హీరోగా, నిర్మాతగా ప్రయత్నాలు చేస్తూనే ఉన్నాడు. ఆగస్ట్‌లో విడుదలకు సిద్ధమవుతున్న భారీ సోషియో ఫాంటసీ చిత్రం ‘బింబిసార’ కోసం ఈ హీరో ఇంకా పని చేస్తూనే ఉన్నాడు.

కళ్యాణ్‌రామ్: ‘దెయ్యం’ సినిమా గురించి?

నందమూరి కళ్యాణ్‌రామ్ చివరిగా నటించిన చిత్రం ‘ఎంత మంచి వాడవురా’. ఈ సినిమా ఆశించిన స్థాయిలో ప్రేక్షకులను అలరించలేకపోయింది. ఈ హీరో సరైన విజయం సాధించి చాలా కాలమైంది. అయితే హీరోగా, నిర్మాతగా ప్రయత్నాలు చేస్తూనే ఉన్నాడు. ఆగస్ట్‌లో విడుదలకు సిద్ధమవుతున్న భారీ సోషియో ఫాంటసీ చిత్రం ‘బింబిసార’ కోసం ఈ హీరో ఇంకా పని చేస్తూనే ఉన్నాడు. ఆ తర్వాత ‘దెయ్యం’ సినిమాలో కూడా నటిస్తున్నాడు. ఈ సినిమా అధికారిక ప్రకటన వెలువడి చాలా రోజులైంది. ఈ సందర్భంగా విడుదల చేసిన ఫస్ట్‌లుక్‌కి మంచి స్పందన వచ్చింది. అప్పటి నుంచి ‘దెయ్యం’ సినిమాకు సంబంధించి ఎలాంటి అప్ డేట్ రాలేదు. ఈ సినిమా నిజమా కాదా అనే సందేహాలు తలెత్తుతున్నాయి. కానీ ‘బింబిసార’ సినిమా షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న కళ్యాణ్ రామ్.. ‘డెవిల్’ షూటింగ్ లో పాల్గొంటున్నట్లు సమాచారం.

జూన్ 1 నుంచి ‘డెవిల్’ సినిమా షూటింగ్ ప్రారంభం కాగా.. ‘బింబిసార’ సినిమాలో అమలు చేసిన స్ట్రాటజీనే డెవిల్ సినిమాకు కూడా వాడుతున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ వివరాలు చూసుకుంటున్నట్లు తెలుస్తోంది. వచ్చే ఏడాది ప్రథమార్థంలో ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు నిర్మాతలు ప్లాన్ చేస్తున్నట్టు సమాచారం. అభిషేక్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై ఈ సినిమా నిర్మితమవుతోంది. 40వ దశకంలో జరిగే పీరియాడికల్ కథతో ఈ సినిమా తెరకెక్కింది. తాజా సమాచారం ప్రకారం.. దివంగత బాలీవుడ్ హీరో సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ నటించిన ‘డిటెక్టివ్ బ్మ్యోంకేష్ బక్షి’ సినిమా ఆధారంగా ‘డెవిల్’ సినిమా రూపొందుతోందని టాక్. దిబాకర్ బెనర్జీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ విజయాన్ని నమోదు చేసింది. ‘దెయ్యం’ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్‌లో కళ్యాణ్ రామ్ గెటప్. స్పష్టంగా, ‘డిటెక్టివ్ బ్యోమకేష్ బక్షి’ చిత్రంలోని సుశాంత్ సింగ్ గెటప్‌కు పోలికలు స్పష్టంగా కనిపిస్తున్నాయి. అందుకే ఈ సినిమా విశేషాలు చెడిపోకుండా మేకర్స్ జాగ్రత్తలు తీసుకుంటున్నారని అంటున్నారు.

1942లో, జపాన్ బర్మాను ఆక్రమించిన సమయంలో, గ్రీన్‌గాంగ్ అనే చైనా దళం మరణించింది. ఆ క్రమంలో కోల్‌కతాకు సరఫరా చేసేందుకు తెచ్చిన నల్లమందు మాయమైంది. దాని కోసం వారి నాయకుడు కోల్‌కతా వస్తాడు. డిటెక్టివ్ బ్యోమ్ కేష్ కేసు దర్యాప్తులో అడుగుపెట్టారు. ఈ క్రమంలో బ్యోమ్ కేష్ తెలుసుకున్న నిజాలు ఏంటి? అన్నది మిగతా కథ. ఇదే కథాంశాన్ని విభిన్నమైన నేపథ్యంలో ‘దెయ్యం’ సినిమాగా రూపొందిస్తున్నారు. ఇందులో కళ్యాణ్ రామ్ బ్రిటిష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్ గా కనిపించనున్నాడు. ఈ చిత్రానికి నవీన్ మేడారం దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. మరి ఈ సినిమా అసలు ‘డిటెక్టివ్ బ్యోమకేష్ బక్షి’ సినిమా ఆధారంగా తెరకెక్కిందా లేదా అనేది తెలియాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-03T23:14:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *