రవితేజ ఫ్యామిలీ నుంచి కొత్త హీరో?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-03T23:53:59+05:30 IST

టాలీవుడ్‌లో సొంతంగా ఎదిగిన హీరోల్లో రవితేజ ఒకరు. హీరోగా ఎంట్రీ ఇచ్చి ఓ మెట్టు ఎక్కి ఇప్పుడు మాస్ మహారాజాగా మెప్పిస్తున్నాడు. తానే కాకుండా తన తమ్ముళ్లు రఘు, భరత్‌లకు ఓ దారి చూపించాడు. తనయుడు మహాధన్ ‘రాజా ది గ్రేట్’ సినిమాతో బాలనటుడిగా పరిచయమై టాలీవుడ్‌కి కాబోయే హీరో అతనే అని హింట్ ఇచ్చాడు.

రవితేజ ఫ్యామిలీ నుంచి కొత్త హీరో?

టాలీవుడ్‌లో సొంతంగా ఎదిగిన హీరోల్లో రవితేజ ఒకరు. హీరోగా ఎంట్రీ ఇచ్చి ఓ మెట్టు ఎక్కి ఇప్పుడు మాస్ మహారాజాగా మెప్పిస్తున్నాడు. తానే కాకుండా తన తమ్ముళ్లు రఘు, భరత్‌లకు ఓ దారి చూపించాడు. తనయుడు మహాధన్ ‘రాజా ది గ్రేట్’ సినిమాతో బాలనటుడిగా పరిచయమై టాలీవుడ్‌కి కాబోయే హీరో అతనే అని హింట్ ఇచ్చాడు. త్వరలో హీరోగా నటించే అవకాశాలు మెండుగా ఉన్నాయి. అయితే అంతకంటే ముందే రవితేజ ఫ్యామిలీ నుంచి కొత్త హీరో రాబోతున్నాడనే వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. రవితేజ అన్నయ్య రఘు కొడుకు మాధవ్ (మాధవ్) హీరోగా ఎంట్రీ ఇవ్వబోతున్నాడు. అతని వయసు ఇప్పుడు 21. హీరోకి కావాల్సిన అన్ని క్వాలిటీస్, క్వాలిఫికేషన్స్ సంపాదించుకున్నాడు. నటనలో శిక్షణ కూడా తీసుకున్నాడు. త్వరలోనే ఆయన ఎంట్రీ కన్ఫర్మ్ అవుతుందని అంటున్నారు.

మాధవ్ హీరోగా ఓ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ సిద్ధమవుతున్నట్లు సమాచారం. ఇదొక కొత్త తరహా ప్రేమకథ. ఇప్పటికే కథ సిద్ధమైంది. త్వరలోనే ఈ సినిమా గురించి అధికారిక ప్రకటన వెలువడనుంది. మాధవ్ ఎంట్రీ బాధ్యతను రవితేజ తీసుకున్నాడని, అతనే కథను ఎంచుకున్నాడని సమాచారం. నటీనటులు, ఇతర సాంకేతిక నిపుణులను కూడా ఆయన ఖరారు చేసినట్లు సమాచారం. టాలీవుడ్‌లో సక్సెస్‌ఫుల్‌గా ఉన్న ఓ దర్శకుడు ఈ సినిమాకు దర్శకత్వం వహించబోతున్నాడు. ప్రస్తుతం ఒకేసారి నాలుగు సినిమాలతో దూసుకుపోతున్న రవితేజ.. తమ్ముడి ఎంట్రీ సినిమా విషయంలో చాలా బిజీగా ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. మరి మాధవ్ ఎలా ఉంటాడు? మరి కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-03T23:53:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *