ఎన్టీఆర్ 31కి పవర్ ఫుల్ టైటిల్..? | ఎన్టీఆర్ 31 grk-MRGS-చిత్రజ్యోతి కోసం శక్తివంతమైన టైటిల్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-03T17:23:47+05:30 IST

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ (ఎన్టీఆర్), ప్రశాంత్ నీల్ (ప్రశాంత్ నీల్) కాంబినేషన్‌లో ఓ భారీ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌ను ఇటీవల ప్రకటించారు. ఏప్రిల్ 2023 నుంచి ఈ సినిమా సెట్స్ పైకి వెళ్లనుంది.

ఎన్టీఆర్ 31కి పవర్ ఫుల్ టైటిల్..?

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ (ఎన్టీఆర్), ప్రశాంత్ నీల్ (ప్రశాంత్ నీల్) కాంబినేషన్‌లో ఓ భారీ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌ను ఇటీవల ప్రకటించారు. ఈ సినిమా ఏప్రిల్ 2023 నుండి సెట్స్ పైకి వెళ్లనుంది. ఎన్టీఆర్ కెరీర్‌లో ఇది 31వ సినిమా. ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ (మైత్రీ మూవీ మేకర్స్) భారీ బడ్జెట్‌తో నిర్మించబోతోంది. ‘RRR’ తర్వాత కాస్త గ్యాప్ తీసుకున్న తారక్ ఏకంగా తన 30వ, 31వ సినిమాల అప్‌డేట్‌లు ఇస్తూ సర్ ప్రైజ్ ఇచ్చాడు.

పోస్టర్లతోనే ఈ రెండు సినిమాలపై అంచనాలు పెరిగాయి. కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో ఎన్టీఆర్ 30వ చిత్రం తెరకెక్కుతోంది. ఈ సినిమా షూటింగ్ త్వరలో ప్రారంభం కానుంది. అయితే తాజాగా ఎన్టీఆర్ 31కి సంబంధించిన అప్ డేట్ బయటకు వచ్చింది. ఈ చిత్రానికి ‘అసుర’ (అసుర) లేదా ‘అసురుడు’ (అసురుడు) అనే టైటిల్‌ని ఫిక్స్ చేసే ఆలోచనలో ఉన్నారు మేకర్స్. ‘అసుర’ టైటిల్‌లో ఓ పవర్ ఉందని, ఎన్టీఆర్ ఆ సినిమాకి ఆ పేరు పెట్టాలనుకుంటే సినిమా ఎంత పవర్ ఫుల్ గా ఉంటుందో అంటున్నారు ఫ్యాన్స్.

అంతకుముందు ఎన్టీఆర్ 31 గురించి ప్రశాంత్ నీల్ మాట్లాడుతూ… ఈ కథ 20 ఏళ్ల క్రితం వచ్చిన ఐడియా అని, బడ్జెట్ కారణంగా ఆ ఆలోచనను పక్కన పెట్టేసి.. ఎన్టీఆర్ అభిమాని ప్రశాంత్ నీల్ తన అభిమాన హీరోని ఎలా చూపించబోతున్నాడు. .. తన డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ స్టోరీలో… ఎంత సంచలనం సృష్టించబోతున్నాడో… చూడాలి. ప్రశాంత్ నీల్ యొక్క KGF సిరీస్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా మంచి కలెక్షన్లను సంపాదించింది. దాంతో ప్రభాస్ తో ‘సాలార్’, తారక్ తో సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-03T17:23:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *