విరాట పర్వం లో సాయి పల్లవి అలా కనిపిస్తుందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-04T02:50:07+05:30 IST

90వ దశకంలో తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనే కాకుండా దేశం మొత్తం మీద నక్సల్స్ ప్రభావం చాలా ఎక్కువగా ఉండేది. అన్నలకు ప్రజల్లో గౌరవం ఉండేది. మనకోసం పోరాడి మనకోసం ప్రాణాలర్పించారని అందరూ నమ్మారు. తరువాతి కాలంలో ఉద్యమం

విరాట పర్వం లో సాయి పల్లవి అలా కనిపిస్తుందా?

90వ దశకంలో తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనే కాకుండా దేశం మొత్తం మీద నక్సల్స్ ప్రభావం చాలా ఎక్కువగా ఉండేది. అన్నలకు ప్రజల్లో గౌరవం ఉండేది. మనకోసం పోరాడి మనకోసం ప్రాణాలర్పించారని అందరూ నమ్మారు. ఆ తర్వాత నెమ్మదిగా ఉద్యమం తగ్గుముఖం పట్టింది. కానీ ఉద్యమం పీక్ స్టేజిలో ఉన్న సమయంలో ఆ ఊపును క్యాష్ చేసుకునేందుకు ఉద్యమం నేపధ్యంలో లేని ఎన్నో సినిమాలు వచ్చి కాసుల వర్షం కురిపించాయి. గత కొంత కాలంగా ఈ జోనర్‌లో సినిమా రాలేదు కానీ 2022లో తెలుగులో ఈ జోనర్‌లో రెండు సినిమాలు వచ్చాయి. అందులో ఒకటైన ‘ఆచార్య’ (ఆచార్య) ఇప్పుడిప్పుడే టచ్ అయింది.. పూర్తిగా నిర్మించిన ‘విరాట పర్వం’ విడుదలకు సిద్ధమైంది.

రానా, సాయి పల్లవి కలిసి ‘విరాటపర్వం’ చిత్రంలో నటించారు. వేణు ఊడుగుల ఈ చిత్రాన్ని ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కిస్తున్నారు. జూన్ 17న రిలీజ్ కానున్న ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్ స్టార్ట్ చేసిన చిత్ర యూనిట్.. బ్యాక్ టు బ్యాక్ అప్ డేట్స్ రిలీజ్ చేస్తోంది. అయితే ఇప్పటి వరకు వచ్చిన అప్ డేట్స్ చూస్తుంటే… విరాటపర్వం రానా కంటే సాయి పల్లవిపైనే ఎక్కువగా ఫోకస్ పెట్టినట్లు తెలుస్తోంది. కొన్ని యదార్థ సంఘటనల ఆధారంగా వేణు ఊడుగుల ఈ సినిమా కథను రూపొందిస్తున్నట్లు తెలిపారు. బెల్లి లలిత జీవితం ఆధారంగా విరాటపర్వం సినిమా తెరకెక్కుతున్నట్లు తెలుస్తోంది.

నక్సల్ ఉద్యమం ఉధృతంగా ఉన్న సమయంలో.. లలిత ఎన్నో పాటలు పాడి ఉద్యమాన్ని, ఉద్యమ గొప్పతనాన్ని ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లి చైతన్యం తెచ్చే ప్రయత్నం చేశారు. ఆమె ఎరుపు రంగు నిప్పు బంతిలా ఉంది. అందుకే ఆమెను పోలీసులు పట్టుకుని ముక్కలు ముక్కలుగా నరికి ఎక్కడికో చెల్లాచెదురు చేశారనే టాక్ వినిపిస్తోంది. చరిత్రలో ఓ మహిళపై జరిగిన అత్యంత దారుణమైన ఘటనగా అభివర్ణించారు. బెల్లి లలితను తన బృందంతో కలిసి పోలీసులు దారుణంగా హత్య చేశారు. ఇప్పుడు బెల్లి లలిత జీవితం నుంచి కాస్త సినిమా స్వేచ్ఛ తీసుకుని వేణు ఊడుగుల ‘విరాటపర్వం’ సినిమా తీసినట్లు టాక్ వినిపిస్తోంది. అదే నిజమైతే.. మంచి నటిగా గుర్తింపు తెచ్చుకున్న సాయి పల్లవిని బెల్లి లలిత ఏ మేరకు మెప్పిస్తుందో చూడాలి. డి.సురేష్ బాబు (డి సురేష్ బాబు) సమర్పణలో ఎస్‌ఎల్‌వి సినిమాస్ (ఎస్‌ఎల్‌వి సినిమాస్) పతాకంపై సుధాకర్ చెరుకూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. సురేష్ బొబ్బిలి సంగీతం సమకూర్చారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-04T02:50:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *