చిరంజీవి : ‘వాల్తేరు వీరయ్య’కే తొలి ప్రాధాన్యత?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-05T15:24:31+05:30 IST

మెగాస్టార్ చిరంజీవి (చిరంజీవి) ఇటీవల ‘ఆచార్య’ సినిమాతో అభిమానులను పలకరించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద ఘోరంగా పరాజయం పాలవడంతో చిరు తన తదుపరి చిత్రాల గురించి ఆలోచించడం మొదలుపెట్టాడు. ఈసారి ఎలాంటి సినిమాలు చేయాలి? ఎవరితో తీయాలనే దానిపై పక్కా అభిప్రాయానికి వచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. ఇప్పుడు ఆయన సినిమాల వరుస బలంగా ఉంది.

చిరంజీవి : 'వాల్తేరు వీరయ్య'కే తొలి ప్రాధాన్యత?

మెగాస్టార్ చిరంజీవి (చిరంజీవి) ఇటీవల ‘ఆచార్య’ సినిమాతో అభిమానులను పలకరించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద ఘోరంగా పరాజయం పాలవడంతో చిరు తన తదుపరి చిత్రాల గురించి ఆలోచించడం మొదలుపెట్టాడు. ఈసారి ఎలాంటి సినిమాలు చేయాలి? ఎవరితో తీయాలనే దానిపై పక్కా అభిప్రాయానికి వచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. ఇప్పుడు ఆయన సినిమాల వరుస బలంగా ఉంది. మోహన్ రాజా దర్శకత్వంలో ‘గాడ్ ఫాదర్’, మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వంలో ‘భోళాశంకర్’, బాబీ దర్శకత్వంలో ‘వాల్తేర్ వీరయ్య’ వంటి సినిమాల్లో సమాంతరంగా నటిస్తున్నాడు. ఒక్కో సినిమాకు అనేక కాల్ షీట్స్ కేటాయిస్తూ.. ఆయా సినిమాల షూటింగ్ లలో పాల్గొంటున్నారు. అయితే ఇప్పుడు చిరంజీవి ఓ నిర్ణయానికి వచ్చినట్లు సమాచారం. ముందుగా ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ని పూర్తి చేసి, ఆ తర్వాత మిగిలిన సినిమాలను చూడాలనుకుంటున్నారు.

‘వాల్తేరు వీరయ్య’ స్వచ్ఛమైన మాస్ సినిమా. చిరు గత చిత్రం ‘ముఠామేస్త్రీ’ తరహాలో యాక్షన్‌ ప్లస్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఇది రూపొందనుంది. సైగా జలసంధి కథ. ‘గాడ్‌ఫాదర్‌, భోళాశంకర్‌’ రీమేక్‌ చిత్రాలు. వారి కథ గురించి ప్రజలకు తెలుసు. అసలు దానితో పోలికలు వెతుకుతున్నారు. పైగా రీమేక్ సినిమాలతో ఎన్ని హిట్లు వచ్చినా పెద్దగా కిక్ రావడం లేదు. అందుకే ‘వాల్తేరు వీరయ్య’కి తొలి ప్రాధాన్యత ఇచ్చి ముందుగా విడుదల చేయాలని నిర్ణయించుకున్నారు. అందుకే ఈ సినిమాకి అన్ని కాల్షీట్లు కేటాయించబోతున్నారు. ‘గాడ్ ఫాదర్’ సినిమా షూటింగ్ చివరి దశకు చేరుకుంది. ఆగస్టులో విడుదల చేయాలనుకుంటున్నారు. ఇంతకు ముందు ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ విడుదలవుతుందా? లేదా అనేది చూడాలి. త్వరలో ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ కొత్త షెడ్యూల్ మలేషియాలో ప్రారంభం కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-05T15:24:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *