మహేష్‌బాబు విలన్‌గా విజయ్ సేతుపతి? | ssmb28 krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతిలో మహేష్ విలన్‌గా విజయేస్తుపతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-05T16:09:21+05:30 IST

ప్రస్తుతం స్టార్ హీరోల సినిమాలకు ప్రముఖ నటీనటులు విలన్లు కావడం కొత్త ట్రెండ్. హీరోకి సరితూగే విలన్ ఉంటేనే అభిమానులు, సగటు ప్రేక్షకులు సినిమాను పూర్తిగా ఆస్వాదించగలరు. అందుకే ఇప్పుడు టాలీవుడ్‌లో ఈ ట్రెండ్ పెరుగుతోంది. కన్నడ హీరో దునియా విజయ్ ఆల్రెడీ గోపీచంద్ మలినేని ఓ సీనియర్ హీరోతో యాక్షన్ సినిమాలో విలన్ గా నటిస్తున్నాడు.

మహేష్‌బాబు విలన్‌గా విజయ్ సేతుపతి?

ప్రస్తుతం స్టార్ హీరోల సినిమాలకు ప్రముఖ నటీనటులు విలన్లు కావడం కొత్త ట్రెండ్. హీరోకి సరితూగే విలన్ ఉంటేనే అభిమానులు, సగటు ప్రేక్షకులు సినిమాను పూర్తిగా ఆస్వాదించగలరు. అందుకే ఇప్పుడు టాలీవుడ్‌లో ఈ ట్రెండ్ పెరుగుతోంది. ఇప్పటికే గోపీచంద్ మలినేని (గోపీచంద్ మలినేని) ఒక సీనియర్ హీరోతో యాక్షన్ చిత్రం, కన్నడ హీరో దునియా విజయ్ (దునియా విజయ్) విలన్‌గా నటిస్తున్నారు. అంతకు ముందు అల్లు అర్జున్ (అల్లు అర్జున్) పుష్ప (పుష్ప)లో మలయాళ స్టార్ హీరో ఫహద్ ఫాసిల్ (ఫహద్ ఫాసిల్) విలన్‌గా నటించిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు మరో స్టార్ హీరో సినిమాలో విలన్ గా మరో భాషా నటుడు నటించబోతున్నాడు. అతను మరెవరో కాదు తమిళ మక్కల్ సెల్వన్ విజయ్ సేతుపతి. ఆ హీరో మరెవరో కాదు సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు.

త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో మహేష్ బాబు 28వ సినిమా జూలైలో సెట్స్ పైకి వెళ్లనుంది. పూజా హెగ్డే కథానాయికగా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ‘అతడు’, ‘ఖలేజా’ తర్వాత మహేష్, త్రివిక్రమ్‌ల మూడో సినిమా కావడంతో భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. ఈ సినిమాలో విలన్‌గా విజయ్ సేతుపతిని ఎంపిక చేసినట్లు వార్తలు వచ్చాయి. ఆల్రోడీ విజయ్ సేతుపతి ‘ఉప్పెన’లో విలన్‌గా నటించి మెప్పించాడు. అతను తమిళ దళపతి మాస్టర్‌లో విలన్‌గా నటించాడు మరియు ఇటీవల కమల్ హాసన్ యొక్క విక్రమ్‌ను విడుదల చేశాడు. ఈ మూడు సినిమాల్లోనూ తన టాలెంట్ చూసి మెప్పించిన త్రివిక్రమ్ విజయ్ సేతుపతిని విలన్ గా ఎంచుకున్నట్లు సమాచారం. ఈ సినిమాలో నటించేందుకు గ్రీన్ సిగ్నల్ కూడా ఇచ్చాడని టాక్. త్వరలోనే ఈ విషయంపై క్లారిటీ ఇవ్వనున్నారు మేకర్స్. మహేష్ బాబు, విజయ్ సేతుపతి మధ్య పోరు వెండితెరపై ఎలా ఉంటుందో చూడాలని అభిమానులు ఇప్పటికే ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. మరి ఈ వార్తలు నిజమో కాదో తెలియాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-05T16:09:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *