అల్లు అర్జున్ 55 ఏళ్ల వ్యక్తిగా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-06T14:40:17+05:30 IST

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ గతేడాది ‘పుష్ప’ సినిమాతో జాతీయ స్థాయిలో సూపర్ క్రేజ్ తెచ్చుకున్న సంగతి తెలిసిందే. సుకుమార్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ పాన్ ఇండియాలో విడుదలైంది మరియు అన్ని భాషలలో భారీ విజయాన్ని సాధించింది.

అల్లు అర్జున్ 55 ఏళ్ల వ్యక్తిగా?

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ గతేడాది ‘పుష్ప’ సినిమాతో జాతీయ స్థాయిలో సూపర్ క్రేజ్ తెచ్చుకున్న సంగతి తెలిసిందే. సుకుమార్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ పాన్ ఇండియాలో విడుదలైంది మరియు అన్ని భాషలలో భారీ విజయాన్ని సాధించింది. అల్లు అర్జున్ అద్భుతమైన నటన, సుకుమార్ దర్శకత్వ ప్రతిభ, రష్మిక మందన్న గ్లామరస్ అప్పియరెన్స్, దేవిశ్రీ సంగీతం. తొలి భాగానికి ‘పుష్ప’ హైలైట్‌గా నిలిచింది. దీంతో ఈ సినిమా రెండో భాగంపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. తొలి భాగంపై వచ్చిన విమర్శలు, కథల్లోని చిన్నచిన్న పొరపాట్లు రెండో భాగంలో పునరావృతం కాకుండా ఉండేందుకు సుకుమార్ ‘పుష్ప ది రూల్’ స్క్రిప్ట్‌ను మరింత స్ట్రిక్ట్‌గా రాసుకుంటున్నాడు. అందుకోసం కాస్త ఎక్కువ సమయం తీసుకుంటున్నాడు. అందుకే ఈ సినిమా సెట్స్ పైకి వెళ్లేందుకు మ‌రింత స‌మ‌యం ప‌డుతుంద‌ని స‌మాచారం. బన్నీ కూడా రెండో భాగం విషయంలో రాజీపడకుండా.. స్క్రిప్ట్ విషయంలో మరింత పట్టుదలగా ఉన్నాడు.

కాగా, ‘పుష్ప 2’కి సంబంధించిన ఓ ఆసక్తికరమైన వార్త సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది. ‘పుష్ప’ రెండో భాగంలో అల్లు అర్జున్ 55 ఏళ్ల వ్యక్తిగా కనిపించనున్నాడు. ఇందుకోసం బన్నీ వెరైటీగా మేకోవర్ చేస్తున్నాడు. అంతేకాదు ఇందులో కొడుకు పాత్ర కూడా చేయనున్నాడు. ఇందుకోసం ఓ యువ హీరోని ఎంపిక చేయబోతున్నారనే టాక్ వినిపిస్తోంది. మొదటి భాగం ముగింపులో, పుష్పరాజ్ శ్రీవల్లిని వివాహం చేసుకుంటాడు. రెండో భాగంలో స్మగ్లింగ్‌ సిండికేట్‌ రాజుగా ఉన్న పుష్పకు ఓ కొడుకు.. ఫ్యామిలీ మ్యాన్‌ కూడా అవుతాడు. తండ్రీకొడుకుల మధ్య ఉండే బాండింగ్, ఎమోషన్స్ సినిమాలో హైలైట్ అవుతాయి. ఈ వార్తల్లో నిజం ఉందో లేదో తెలియదు కానీ.. బన్నీ 55 ఏళ్ల వ్యక్తిగా కనిపించడం మాత్రం ఈ సినిమాకే ప్రత్యేకం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-06T14:40:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *