కృతి శెట్టి: కోలీవుడ్‌లో మరో క్రేజీ ఆఫర్..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-07T13:51:22+05:30 IST

ఉప్పెన సినిమాతో టాలీవుడ్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో క్రేజీ హీరోయిన్ గా మారిపోయింది కృతిశెట్టి. ఈ సినిమా తర్వాత ఆయనకు తెలుగు, తమిళ భాషల్లో క్రేజీ ఆఫర్లు వస్తున్నాయి.

కృతి శెట్టి: కోలీవుడ్‌లో మరో క్రేజీ ఆఫర్..?

ఉప్పెన సినిమాతో టాలీవుడ్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో క్రేజీ హీరోయిన్ గా మారిపోయింది కృతిశెట్టి. ఈ సినిమా తర్వాత ఆయనకు తెలుగు, తమిళ భాషల్లో క్రేజీ ఆఫర్లు వస్తున్నాయి. ఈ క్రమంలో తమిళ ఇండస్ట్రీలో మరో సినిమా రూపొందినట్లు సమాచారం. కోలీవుడ్ హీరో ధనుష్ నటిస్తున్న కొత్త సినిమాలో కృతిని హీరోయిన్ గా ఎంపిక చేసినట్లు సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి. ఇప్పటికే తమిళ దర్శకుడు ఎన్.లింగుసామి దర్శకత్వంలో టాలీవుడ్ ఎనర్జిటిక్ హీరో రామ్ పోతినేని తమిళ, తెలుగు భాషల్లో నటించిన ‘ది వారియర్’ సినిమాలో కృతిశెట్టి హీరోయిన్ గా నటించింది. అలాగే బాలా, స్టార్ హీరో సూర్య కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రంలో కృతిశెట్టి కథానాయిక.

ఈ నేపథ్యంలో హీరో ధనుష్ ‘తిరుచిత్రంబళం’, ‘నేనే వరువీన్’ చిత్రాల తర్వాత అరుణ్ మాధేశ్వరన్ దర్శకత్వంలో రూపొందే చిత్రంలో కథానాయికగా కృతిశెట్టి ఎంపికైంది. ప్రస్తుతం కృతికి ముందు తమిళంలో వరుసగా అవకాశాలు అందుకుంటున్న ప్రియాంక.. అరుల్ మోహన్‌ని ఎంపిక చేసుకున్నప్పటికీ కాల్షీట్ సమస్య కారణంగా తప్పుకుంది. ఈ అవకాశం కృతి శెట్టికి దక్కిందని కోలీవుడ్ వర్గాల సమాచారం.

కృతి శెట్టి ఉప్పెన, శ్యామ్ సింహరాయ్ మరియు బంగార్రాజుతో వరుసగా సూపర్ హిట్స్ సాధించింది. ఇదిలా ఉంటే తెలుగులో ఇంద్రగంటి మోహన కృష్ణ – సుధీర్ బాబుల చిత్రం ‘ఆ తెరేగి సాహి వుక్కే కెనాలి’లో హీరోయిన్ గా నటిస్తోన్న ఈ యంగ్ బ్యూటీ.. అలాగే ఎంఎస్ రాజశేఖర్ దర్శకత్వంలో ‘మాచర్ల నియోజికవర్గం’ సినిమాలో కూడా హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. రెడ్డి చిత్రంలో నితిన్ హీరోగా నటిస్తున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-07T13:51:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *