వంశీ పైడిపల్లి మహేష్ బాబుని ఒప్పించాడా..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-08T14:10:10+05:30 IST

ప్రస్తుతం స్టార్ డైరెక్టర్ వంశీ పైడిపల్లి సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబుని ఓ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ కోసం ఒప్పించాడని సోషల్ మీడియాలో ఒక వార్త హల్ చల్ చేస్తోంది.

వంశీ పైడిపల్లి మహేష్ బాబుని ఒప్పించాడా..?

ప్రస్తుతం స్టార్ డైరెక్టర్ వంశీ పైడిపల్లి సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబుని ఓ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ కోసం ఒప్పించాడని సోషల్ మీడియాలో ఒక వార్త హల్ చల్ చేస్తోంది. తమిళ స్టార్ హీరో ‘తలపతి’ విజయ్ హీరోగా టాలీవుడ్ స్టార్ ప్రొడ్యూసర్ దిల్ రాజు ద్విభాషా చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నారు. వంశీపైడిపల్లి ఈ చిత్రాన్ని ప్యాన్ ఇండియా స్థాయిలో తెరకెక్కిస్తున్నారు. నిజానికి సరిలేరు నీకెవ్వరు తర్వాత మహేష్-వంశీపైడిపల్లి కాంబినేషన్‌లో సినిమా రావాలి.

అయితే ఫైనల్ నేరేషన్ నచ్చకపోవడంతో వంశీ కథను మహేష్ తిరస్కరించాడు. అదే కథను కోలీవుడ్ హీరో విజయ్ ఇమేజ్‌కి తగ్గట్టు నిర్మాత దిల్ రాజును ఒప్పించాడట వంశీపైడుపల్లి. ఇక తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం ఈ సినిమాలో ఓ క్యామియో రోల్ ఉంద‌ని, అందుకు మ‌హేష్‌ని వంశీపైడిప‌ల్లి ఒప్పించాడ‌ని తెలుస్తోంది. వంశీకి ఆ పాత్ర నచ్చడంతో విజయ్ సినిమాలో నటించమని మాత్రమే మహేష్ చెప్పాడట. వంశీ-మహేష్‌ జంటగా నటించిన ‘మహర్షి’ చిత్రం ఘనవిజయం సాధించి అవార్డులను సొంతం చేసుకుంది.

అంతేకాదు సినిమాల సంగతి పక్కన పెడితే ఈ రెండు కుటుంబాల మధ్య మంచి బాండింగ్ ఉంది. దిల్ రాజు నిర్మాత. కోలీవుడ్ స్టార్ హీరో నటించిన తొలి స్ట్రెయిట్ తెలుగు సినిమా ఇది. ఇదంతా మహేష్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇవ్వడానికి కారణం. ఇటీవలే సర్కార్ వారి పాట సినిమాతో మంచి కమర్షియల్ సక్సెస్ అందుకున్నాడు మహేష్. అలాగే తమిళ హీరో విజయ్ కూడా రీసెంట్ గా మృగం సినిమాతో వచ్చాడు. అయితే ఫైనల్‌ రన్‌లో సినిమా నష్టపోయింది. కాగా, విజయ్-వంశీపైడిల్లి సినిమా షూటింగ్ ప్రస్తుతం చెన్నైలో జరుగుతోంది. రష్మిక మందన్న కథానాయిక.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-08T14:10:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *