తొట్టెంపూడి వేణు: చాలా ఏళ్ల తర్వాత మళ్లీ హీరో?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-08T16:30:00+05:30 IST

టాలీవుడ్‌లో ఒకప్పుడు హీరోలుగా పేరు తెచ్చుకున్న వారి జాబితా చాలానే ఉంది. కొందరికి సక్సెస్‌ రాలేదు, మరికొంతమందికి ఆఫర్లు రాలేదు, మరికొందరు సినిమాలకు దూరంగా ఉన్నారు. ఈ లిస్ట్‌లో మొదటి హీరో తొట్టెంపూడి వేణు.

తొట్టెంపూడి వేణు: చాలా ఏళ్ల తర్వాత మళ్లీ హీరో?

ఒకప్పుడు టాలీవుడ్ లో హీరోలుగా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న వారు.. ఆ తర్వాత తెరపై కనిపించకుండా పోయారు. అలాంటి వారి జాబితా చాలా పెద్దది. కొందరికి సక్సెస్‌ రాలేదు, మరికొంతమందికి ఆఫర్లు రాలేదు, మరికొందరు సినిమాలకు దూరంగా ఉన్నారు. ఈ లిస్ట్‌లో మొదటి హీరో తొట్టెంపూడి వేణు. ఈ హీరో ఒకప్పుడు టాలీవుడ్ లో మంచి హిట్స్ తో పాపులర్. స్వయంవరం, చిరునవ్వుతో, కళ్యాణ రాముడు, పెళ్లాం ఊళితే, చెప్పావే చిరుగాలి వంటి చిత్రాలతో గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు వేణు. కానీ ‘హనుమాన్ జంక్షన్’ సినిమాలో మాత్రం అద్భుతమైన హాస్యాన్ని పండించి తన ప్రతిభను చాటుకున్నాడు. అయితే ఆ తర్వాత హీరోగా మరికొన్ని చిత్రాల్లో నటించినా సమయం కలిసి రాలేదు.

వేణు హీరోగా నటించిన చివరి చిత్రం ‘రామాచారి : వీడో పెద్ద గూఢచారి’ (రామాచారి : వీడో పెద్ద గూఢచారి). ఈ సినిమా తర్వాత వేణు చాలా గ్యాప్ తీసుకున్నాడు. ఆ మధ్య ఎన్టీఆర్ దమ్ముతో క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్ అయ్యాడు. ఆ సినిమా ఫ్లాప్ అవ్వడంతో వేణుకి ఆ తర్వాత పెద్దగా ఆఫర్లు రాలేదు. ప్రస్తుతం రవితేజ ‘రామారావు ఆన్ డ్యూటీ’ సినిమాలో కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నాడు.

తాజాగా వేణు హీరోగా ఓ ప్రాజెక్ట్ ఖరారు అయినట్లు సమాచారం. చై బిస్కెట్ ఫిలింస్ బ్యానర్‌పై అనురాగ్, శరత్‌లు నిర్మించనున్న ఈ చిత్రాన్ని సూర్య అనే కొత్త దర్శకుడు టాలీవుడ్‌కి పరిచయం చేస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం ప్రీ ప్రొడక్షన్ దశలో ఉన్న ఈ సినిమా త్వరలో సెట్స్ పైకి వెళ్లనుందని సమాచారం. మరికొద్ది రోజుల్లో ఈ సినిమా అధికారికంగా ప్రకటించనున్నారు. మరి చాలా గ్యాప్ తర్వాత హీరోగా రీ-ఎంట్రీ ఇస్తున్న వేణు ఈ సినిమాలో తన కామెడీ టైమింగ్ తో ఎలా ఆకట్టుకుంటాడో, ఈ సినిమా ఏ స్థాయి విజయాన్ని అందిస్తుందో.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-08T16:30:00+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *