అంటే సుందరానికి : OTT భాగస్వామి Amazon Prime?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-09T17:25:40+05:30 IST

నేచురల్ స్టార్ నాని, మలయాళ బ్యూటీ నజ్రియా నజీమ్ జంటగా వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్ ‘అంటే సుందరానికి..’. నవీన్ ఎర్నేని, రవిశంకర్ యలమంచిలి సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

అంటే సుందరానికి : OTT భాగస్వామి అమెజాన్ ప్రైమ్?

నేచురల్ స్టార్ నాని, మలయాళ బ్యూటీ నజ్రియా నజీమ్ జంటగా వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్ ‘అంటే సుందరానికి..’. నవీన్ ఎర్నేని, రవిశంకర్ యలమంచిలి సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. నరేష్, నదియా, హర్షవర్ధన్, రోహిణి, అలగన్ పెరుమాళ్, రాహుల్ రామకృష్ణ ఇతర ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. సాధారణ బ్రాహ్మణ కుటుంబంలో పుట్టి అమెరికా వెళ్లాలనుకునే సాఫ్ట్ వేర్ ఇంజనీర్ సుందర ప్రసాద్, క్రిస్టియన్ ఫొటోగ్రాఫర్ లీలా థామస్ కథాంశమే ‘అంటే సుందరాణి’. పెళ్లి చేసుకుందామని ఇంట్లో వారిద్దరూ చెప్పిన కథలు ఎక్కడికి దారితీశాయి? దురదృష్టవశాత్తూ, ఆ కథల్లో ఏదీ నిజం లేదని హౌస్‌మేట్స్ తెలుసుకున్నప్పుడు ఇద్దరూ వారిని ఎలా ఎదుర్కొన్నారు? అన్నది మిగతా కథ. ఇది కేవలం రెండు మతాలకు చెందిన ప్రేమికుల కథ మాత్రమే కాదని.. రెండు వేరు వేరు కుటుంబాల కథ అని నిర్మాతలు చెబుతున్నారు.

ఇప్పటివరకు విడుదలైన ఈ సినిమా టీజర్, సింగిల్స్, ట్రైలర్ సినిమాపై భారీ అంచనాలు నెలకొల్పాయి. ‘మెంటల్ మదిలో’, బ్రోచేవారెవరురా’ చిత్రాలతో వరుస హిట్లు అందుకున్న వివేక్ ఆత్రేయ తర్వాత ఈ సినిమాపై మరింత హైప్ క్రియేట్ అయ్యింది. ఈ సినిమా ఈ నెల 10న ప్రపంచవ్యాప్తంగా థియేటర్లలో విడుదలవుతోంది. ఈ సినిమా తమిళం, మలయాళం భాషల్లో కూడా విడుదలవుతోంది. ప్రస్తుతం ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ వార్త సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది. అదేంటంటే.. ఈ సినిమా ఓటీటీ హక్కులను అమెజాన్ ప్రైమ్ కాకుండా నెట్‌ఫ్లిక్స్ సొంతం చేసుకుంది. వాస్తవానికి, ఈ చిత్రం థియేట్రికల్ విడుదలైన మూడు వారాల తర్వాత అమెజాన్ ప్రైమ్‌లో ప్రసారం కానుందని ఇప్పటివరకు నివేదికలు ఉన్నాయి. అయితే తాజాగా ‘అంటే సుందరానికి’ సినిమాకు అమెజాన్ స్ట్రీమ్ పార్టనర్ కాదని నాని వెల్లడించాడు. దాంతో ఈ సినిమా OTT పార్ట‌నర్ గురించి మ‌ళ్లీ వార్త‌ల్లో నిలిచింది. మరి ఈ సినిమా నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో స్ట్రీమింగ్ అవుతుందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-09T17:25:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *