నాని దసరాకు ఇప్పుడే రిలీజ్..? | డిసెంబర్‌లో విడుదలైన నాని దసరా చిత్రం grk-MRGS-చిత్రజ్యోతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-10T16:48:24+05:30 IST

నేచురల్ స్టార్ నాని తాజా చిత్రం ‘దసరా’లో ఊరమాస్ గెటప్‌లో కనిపించబోతున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా విడుదలకు సంబంధించిన ఓ వార్త హల్ చల్ చేస్తోంది.

నాని దసరాకు ఇప్పుడే రిలీజ్..?

నేచురల్ స్టార్ నాని తాజా చిత్రం ‘దసరా’లో ఊరమాస్ గెటప్‌లో కనిపించబోతున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా విడుదలకు సంబంధించిన ఓ వార్త హల్ చల్ చేస్తోంది. ఈరోజు ‘అంటే సుందరానికి’ అనే కంప్లీట్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ తో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు నాని. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా సూపర్ హిట్ టాక్ వినిపిస్తోంది. మలయాళ స్టార్ హీరోయిన్ నజ్రియా నజీమ్ ఈ సినిమాతో టాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇచ్చింది. వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వం వహించగా, మైత్రి మూవీ మేకర్స్ నిర్మించింది.

అయితే ‘దసరా’ షూటింగ్ స్టార్ట్ అయ్యాక.. కొంత టాకీ పార్ట్ పూర్తి చేసిన నాని.. ‘అంటే సుందరానికి’ సినిమా ప్రమోషన్స్ కారణంగా కాస్త బ్రేక్ తీసుకున్నాడు. అందుకే ఈ సినిమాని దసరా సర్కిల్‌లో మొదటి నుంచి విడుదల చేయాలనుకున్నా ఇప్పుడు కుదరదని తెలుస్తోంది. శ్రీకాంత్ ఓదెల దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని కంప్లీట్ మాస్ ఎలిమెంట్స్ నిర్మిస్తోంది. ఇందులో నాని సరసన కీర్తి సురేష్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది. నాని కెరీర్‌లో తొలి పాన్‌ ఇండియా చిత్రం ‘దసరా’.

ఇదిలా ఉంటే త్వరలో నాని మళ్లీ ‘దసరా’ సినిమా షూటింగ్‌లో పాల్గొనబోతున్నాడు. ఈ చిత్రాన్ని వీలైనంత త్వరగా పూర్తి చేసి గతేడాది విడుదలైన ‘శ్యామ్ సింగరై’ చిత్రాన్ని క్రిస్మస్ కానుకగా తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ భాషల్లో విడుదల చేయనున్నారు. సంతోష్ నారాయణన్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని ఎస్‌ఎల్‌వి బ్యానర్‌పై సుధాకర్ చెరుకూరి నిర్మిస్తున్నారు. మరి నాని కెరీర్ లోనే తొలి పాన్ ఇండియా మూవీగా రూపొందుతున్న ‘దసరా’ పాన్ ఇండియన్ స్టార్ గా ఏ మేరకు క్రేజ్ తెచ్చుకుంటుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-10T16:48:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *