రాఖీభాయ్ సరసన పూజా హెగ్డే? | రాఖీభాయ్ యష్ సరసన పూజా హెగ్డే GRK-MRGS-చిత్రజ్యోతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-10T20:01:35+05:30 IST

సౌత్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీతో పాటు బాలీవుడ్ లోనూ పూజా హెగ్డే క్రేజ్, రేంజ్ రోజురోజుకు పెరుగుతోంది. వరుసగా కొత్త సినిమాలకు సైన్ చేస్తోంది. తాజాగా పూరీ జగన్నాథ్

రాఖీభాయ్ సరసన పూజా హెగ్డే?

సౌత్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీతో పాటు బాలీవుడ్ లోనూ పూజా హెగ్డే క్రేజ్, రేంజ్ రోజురోజుకు పెరుగుతోంది. వరుసగా కొత్త సినిమాలకు సైన్ చేస్తోంది. తాజాగా పూరీ జగన్నాథ్ దర్శకత్వంలో విజయ్ దేవరకొండ నటిస్తున్న “జనగణమ` చిత్రంలో నటించేందుకు సైన్ చేసిన పూజా కూడా షూటింగ్ లో పాల్గొంటోంది. అంతేకాదు హిందీలో సల్మాన్ ఖాన్ సరసన ‘కభీ ఈద్ కభీ దివాలీ’ సినిమా షూటింగ్‌లో కూడా జాయిన్ కానుంది. ఇందులో టాలీవుడ్ స్టార్ విక్టరీ వెంకటేష్ నటిస్తున్నారు.

అయితే అదే క్రమంలో ఇప్పుడు కన్నడ రాకింగ్ స్టార్ కేజీఎఫ్ (కేజీఎఫ్) సిరీస్‌లో పాన్ ఇండియా స్టార్‌గా మారిన యష్ (యష్) సరసన నటించేందుకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చిందని సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి. దర్శకుడు నర్తన్‌తో యష్ తదుపరి సినిమా చేయబోతున్నాడు. గతంలో వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘ముప్తీ’ సూపర్ హిట్ అయింది. ఈ కాంబో మళ్లీ పునరావృతమవుతుంది. ఈ చిత్రాన్ని కన్నడలో ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్’ చిత్రాన్ని పంపిణీ చేసిన యష్ లేదా కెవిఎన్ ప్రొడక్షన్స్ నిర్మించనున్నారని సమాచారం.

అయితే ఈ సినిమాలో హీరోయిన్‌గా పూజా హెగ్డేని తీసుకోవాలని మేకర్స్ ఆలోచిస్తున్నారు. ఇప్పటికే ఆమెను కలిసి స్క్రిప్ట్ కూడా వినిపించినట్లు సమాచారం. పూజా మాతృభాషతో సమానం అని చెప్పింది..అది కూడా హీరో పాన్ ఇండియా స్టార్ యష్ ఈ ప్రాజెక్ట్‌కి సంబంధించి అఫీషియల్ కన్ఫర్మేషన్ కూడా త్వరలో రానుంది. అయితే సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు హీరోగా త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న సినిమాలో ఇప్పటికే పూజా హీరోయిన్ గా కన్ఫర్మ్ అయింది. మరి ఇన్ని ప్రాజెక్టులకు బుట్టబొమ్మ డేట్స్ ఎలా అడ్జస్ట్ అవుతాయి?

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-10T20:01:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *