మామాల్లుల్లా సినిమాలో హీరోయిన్ ఎవరు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-14T17:10:53+05:30 IST

పవర్‌స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ (పవన్ కళ్యాణ్), సుప్రీమ్ హీరో సాయిధరమ్ తేజ్ (సాయిధరమ్ తేజ్) కాంబినేషన్‌లో.. తమిళ సూపర్‌హిట్ చిత్రం ‘వినోదయ సిట్టం’ రీమేక్ చేయబోతున్నట్లు కొంతకాలంగా వార్తలు వచ్చాయి. ఈ సినిమాపై ఇప్పటి వరకు ఎలాంటి అధికారిక ప్రకటన రాకపోవడంతో ప్రాజెక్ట్ లేదనే అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి.

మామాల్లుల్లా సినిమాలో హీరోయిన్ ఎవరు?

పవర్‌స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ (పవన్ కళ్యాణ్), సుప్రీమ్ హీరో సాయిధరమ్ తేజ్ (సాయిధరమ్ తేజ్) కాంబినేషన్‌లో.. తమిళ సూపర్‌హిట్ చిత్రం ‘వినోదయ సిట్టం’ రీమేక్ చేయబోతున్నట్లు ఎప్పటి నుంచో వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ సినిమాపై ఇప్పటి వరకు ఎలాంటి అధికారిక ప్రకటన రాకపోవడంతో ప్రాజెక్ట్ లేదనే అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. అయితే త్వ‌ర‌లోనే ప్ర‌క‌ట‌న వ‌చ్చి సినిమా త‌ర్వాత ఉంటుంద‌ని తాజా స‌మాచారం. దీంతో ఈ సినిమాపై అభిమానుల్లో ఆసక్తి నెలకొంది. తమిళ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించిన సముద్రఖని ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తారని సమాచారం. సోషియో ఫాంటసీ కథాంశంతో సముద్రఖని, తంబి రామయ్య ప్రధాన పాత్రలు పోషించిన ఈ సినిమా ఒరిజినల్ వెర్షన్‌ను ఇప్పటికే చాలా మంది చూడటం మొదలుపెట్టారు. పవన్ తెలుగు వెర్షన్ లో నటించాలంటే 20 రోజుల డేట్స్ సరిపోతాయి. అందుకే మేనల్లుడు సాయిధరమ్‌తో కలిసి నటించేందుకు అంగీకరించాడు.

మధ్యలో చనిపోయిన ఓ ప్రభుత్వ ఉద్యోగి.. ఆత్మ రూపంలో పైకి వెళ్లాడు. అక్కడ అతనికి ‘టైమ్’ అనే వ్యక్తి కనిపిస్తాడు. అతను ఈ సమయంలో చనిపోవడం చాలా బాధగా ఉందని మరియు భూమిపై తనకు చాలా పనులు ఉన్నాయని టైమ్‌తో చెప్పాడు. అందుకు మూడు నెలల సమయం ఇచ్చాడు. పనిని పూర్తి చేయడానికి అతన్ని తిరిగి భూమికి పంపాడు. అప్పుడు ఆ వ్యక్తి ఏం చేశాడు? తన కుటుంబాన్ని ఎలా చక్కదిద్దుకున్నాడు అనేది ‘వినోదయ చిట్టం’ మిగతా కథ. సముద్రఖని టైమ్‌గా నటిస్తే, తంబిరామయ్య ప్రభుత్వ ఉద్యోగిగా నటించారు. నవ్విస్తూనే ఈ సినిమాతో దర్శకుడు మంచి సందేశం ఇచ్చాడు. తెలుగులో సముద్రఖని పాత్రలో పవన్ కళ్యాణ్ నటిస్తుండగా, తంబిరామయ్యగా సాయిధరమ్ తేజ్ నటిస్తున్నారు.

ఇక ఈ సినిమాలో బ్యూటీ కేతిక శర్మ కథానాయికగా నటించనుందని వార్తలు వచ్చాయి. ‘రొమాంటిక్’, ‘లక్ష’ చిత్రాల్లో నటించి గ్లామర్ పరంగా మంచి మార్కులు కొట్టేసిన కేతిక ఇప్పుడు మెగా మామ అల్లుళ్ల సినిమాలో హీరోయిన్ గా ఛాన్స్ కొట్టేయడం విశేషం. ఇప్పటికే వైష్ణవ్ తేజ్ సరసన రంగరంగ వైభవంగా సినిమాలో హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. అలాంటి దమ్మున్న చిత్రాల్లో కేతిక హీరోయిన్ గా నటిస్తుండటం విశేషం. జూలై రెండో వారంలో సినిమా ప్రారంభం కానుంది. ముందుగా పవన్ కళ్యాణ్ పాత్ర షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని వినికిడి. మరి ఈ వార్తల్లో నిజం ఉందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-14T17:10:53+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *