రాధాకృష్ణకు గోపీచంద్ గ్రీన్ సిగ్నల్..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-17T17:02:53+05:30 IST

రాధా కృష్ణకుమార్, మాకో హీరో గోపీచంద్ కలిసి ఓ సినిమా చేయబోతున్నారనే వార్త ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది.

రాధాకృష్ణకు గోపీచంద్ గ్రీన్ సిగ్నల్..?

రాధా కృష్ణకుమార్, మాకో హీరో గోపీచంద్ కలిసి ఓ సినిమా చేయబోతున్నారనే వార్త ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది. గతంలో వీరిద్దరూ ‘జిల్’ సినిమాతో మంచి కమర్షియల్ హిట్ అందుకున్నారు. దర్శకుడిగా తొలి సినిమాతోనే ప్రభాస్‌ను ఆకట్టుకున్నాడు రాధాకృష్ణ. అందుకే గోపీచంద్-రాశీఖన్నా జంటగా నటించిన ‘జిల్’ చిత్రాన్ని రూపొందించిన యూవీ క్రియేషన్స్ వారు ప్రభాస్‌తో కలిసి సినిమా చేసే అవకాశం ఇచ్చారు.

ఆ సినిమా రాధే శ్యామ్. ప్రభాస్-పూజా హెగ్డే దర్శకత్వంలో రాధాకృష్ణ నటించిన చిత్రం భారీ అంచనాల మధ్య ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలై అందరినీ నిరాశపరిచింది. 100 కోట్లకు పైగా నష్టపోయినట్లు ప్రచారం జరిగింది. అందుకే ఇప్పుడు రాధాకృష్ణ తన మొదటి హీరో గోపీచంద్‌తో సినిమా చేయాలని ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం గోపీచంద్ మారుతి దర్శకత్వంలో ఓ కమర్షియల్ సినిమా చేశాడు. రాశి ఖన్నా కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రం త్వరలో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

ఈ క్రమంలోనే రాధాకృష్ణ, గోపీచంద్ తదుపరి ప్రాజెక్టుకు లైన్ వినిపించారు. అది నచ్చడంతో ఫుల్ స్క్రిప్ట్ తో రమ్మని చెప్పినట్లు టాక్ వినిపిస్తోంది. ఇప్పుడు తీస్తున్న ప్యూర్ కమర్షియల్ సినిమా కాకుండా ఇటీవల గోపీచంద్ నటించిన సినిమాలు ప్రేక్షకులను మెప్పించలేకపోతున్నాయి. దాంతో గోపీ కూడా సాలిడ్ హిట్ కోసం ధీమాగా ఉన్నాడు. మరి ‘జిల్’ వంటి సూపర్ హిట్ ఇచ్చిన దర్శకుడితో మళ్లీ సినిమా చేస్తాడా అనేది చూడాలి. గోపీచంద్ రాధాకృష్ణకు ఒక్క విషయం చెబితే ఈసారి హిట్ కొట్టడం ఖాయం అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-17T17:02:53+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *