జెనీలియా రీఎంట్రీ సినిమాలో పాత్ర ఇదేనా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-18T19:12:16+05:30 IST

‘బొమ్మరిల్లు’ సినిమాలో కమెడియన్ గా నటించి టాలీవుడ్ లో విపరీతమైన క్రేజ్ క్రియేట్ చేసింది జెనీలియా. ఆ తర్వాత ‘ఢీ’, ‘రెడీ’, ‘సై’, ‘హ్యాపీ’, ‘ఆరెంజ్’, ‘నా అల్లుడు’,

జెనీలియా రీఎంట్రీ సినిమాలో పాత్ర ఇదేనా?

‘బొమ్మరిల్లు’ సినిమాలో కమెడియన్ గా నటించి టాలీవుడ్ లో విపరీతమైన క్రేజ్ క్రియేట్ చేసింది జెనీలియా. ఆ తర్వాత ‘ఢీ’, ‘రెడీ’, ‘సై’, ‘హ్యాపీ’, ‘ఆరెంజ్’, ‘నా అల్లుడు’, ‘సాంబ’ వంటి చిత్రాల్లో నటించి స్టార్ హీరోయిన్‌గా ఎదిగింది. శంకర్ లాంటి టాప్ డైరెక్టర్ తీసిన ‘బాయ్స్’ సినిమాలో నటించి హాట్ టాపిక్ అయ్యాడు. తెలుగులోనే కాకుండా హిందీ, తమిళ భాషల్లో కూడా హీరోయిన్‌గా నటించింది. అయితే బాలీవుడ్ హీరో రితీష్ దేశ్‌ముఖ్‌ని పెళ్లాడిన తర్వాత ఆమె చిత్ర పరిశ్రమకు దూరంగా ఉంటూ వచ్చింది. ఈమె సినిమాల్లోకి రీఎంట్రీ ఇస్తున్నట్లు ఇటీవల వార్తలు వచ్చాయి.

ఎట్టకేలకు ఆ వార్త నిజమైంది. జెనీలియా తెలుగులో రీ ఎంట్రీ ఇస్తోంది. ప్రముఖ వ్యాపారవేత్త గాలి జనార్ధన్ రెడ్డి తనయుడు గాలి కిరీటి హీరోగా తెరంగేట్రం చేస్తున్నాడు. ఈ సినిమాతో మళ్లీ తెలుగు ప్రేక్షకులను పలకరించబోతోంది జెనీలియా. ఈ సినిమాలో కీర్తికి జంటగా పెళ్లిసందడి బ్యూటీ శ్రీలీల (శ్రీలీల) హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. రాధాకృష్ణ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని వారాహి చలనచిత్రం బ్యానర్‌పై నిర్మించారు. జెనీలియా ఓ సాఫ్ట్‌వేర్ కంపెనీ సీఈవో పాత్రలో కనిపించనుంది. ఈ రోల్ చాలా పవర్ ఫుల్ గా ఉంటుందని అంటున్నారు.

కథానాయికగా తన సత్తా చాటిన ఆమె రీఎంట్రీలో మాత్రం బలమైన పాత్రలనే ఎంచుకోవాలని ప్లాన్ చేసుకున్నారు. కాగా, తెలుగు-కన్నడ భాషల్లో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రాన్ని ఈ ఏడాది చివర్లో ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురానున్నారు. జెనీలియా నటిస్తుండడంతో ఈ సినిమాపై ప్రేక్షకుల్లో ఆసక్తి నెలకొంది. మరి ఈ సినిమా జెనీలియా రీఎంట్రీకి ఎంతవరకు ఉపయోగపడుతుందో చూడాలి. అది ఎలా ఉంటుందో చూద్దాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-18T19:12:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *