‘వారసుడు’గా దళపతి విజయ్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-18T01:14:21+05:30 IST

దళపతి విజయ్ గత చిత్రం ‘మృగం’ తమిళ నాటకంలో రికార్డ్ గ్రాసర్. తెలుగులో ఈ సినిమా ఓకే అనుకున్నాను. నెల్సన్‌ దిలీప్‌కుమార్‌ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రానికి ఓటీటీలో కూడా మంచి ఆదరణ లభించింది.

'వారసుడు'గా దళపతి విజయ్?

దళపతి విజయ్ గత చిత్రం ‘మృగం’ తమిళ నాటకంలో రికార్డ్ గ్రాసర్. తెలుగులో ఎలాంటి ఇబ్బంది లేదని భావించింది. నెల్సన్‌ దిలీప్‌కుమార్‌ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రానికి ఓటీటీలో కూడా మంచి ఆదరణ లభించింది. విజయ్ తన 66వ సినిమాలో నటించబోతున్నాడు. తెలుగు, తమిళ ద్విభాషా చిత్రంగా ఈ సినిమా రూపొందనుండడం విశేషం. వంశీ పైడిపల్లి దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని దిల్ రాజు నిర్మించనున్నారు. కొద్ది రోజుల క్రితమే ఈ చిత్రాన్ని అధికారికంగా ప్రకటించారు. తాజా సమాచారం ప్రకారం ఈ సినిమా కోసం తమిళంలో ‘వరిసు’ (వరిసు), తెలుగులో ‘వారసుడు’ (వరసుడు) అనే టైటిల్స్ రిజిస్టర్ చేయించినట్లు తెలుస్తోంది.

1993లో నాగార్జున హీరోగా అదే పేరుతో ఎవ్వ్ అనే సినిమా రూపొందిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాలో నాగార్జున తండ్రి పాత్రలో సూపర్ స్టార్ కృష్ణ నటించారు. సినిమా సూపర్ హిట్ అయింది. ఇటీవల చిరంజీవి ‘మాస్టర్’ టైటిల్‌తో హిట్ కొట్టిన విజయ్, ఈసారి నాగ్ టైటిల్‌తో వస్తున్నాడు. రష్మిక మందన్న కథానాయికగా నటిస్తుండగా… శరత్ కుమార్, సత్యరాజ్, ప్రభు, ప్రకాష్ రాజ్, జయసుధ, యోగిబాబు తదితరులు ఇతర ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. పాత ‘వారసుడు’ సినిమాలో విలన్‌గా నటించిన శ్రీకాంత్ ఈ వారసుడు సినిమాలో కూడా నటించబోతున్నాడు.

గతంలో వంశీ పైడిపల్లి దర్శకత్వంలో మహేశ్‌బాబు నటించిన ‘మహర్షి’ సూపర్‌ హిట్‌ అయింది. ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్‌తో పాటు యాక్షన్‌ పరంగానూ అభిమానులను ఆకట్టుకుంటుంది. 2023 సంక్రాంతి కానుకగా తెలుగు, తమిళ భాషల్లో విడుదల కానుంది. త్వరలోనే ఈ సినిమా టైటిల్‌ను అధికారికంగా ప్రకటించి, విడుదలను ఖాయం చేయనున్నారు. మరి దళపతి విజయ్ ‘వారసుడు’గా టాలీవుడ్, కోలీవుడ్ లో ఎలా అలరిస్తాడో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-18T01:14:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *