సమంతతో విడిపోయిన తర్వాత.. నాగ చైతన్యపై మరో రూమర్! ఆ హీరోయిన్ తో..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-21T00:16:56+05:30 IST

హీరోయిన్ సమంతతో విడాకులు తీసుకున్న నాగ చైతన్య మరో హీరోయిన్ తో డేటింగ్ చేస్తున్నాడని, త్వరలో పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడని తెలిసిందే. ఇప్పటికే ఈ విషయంలో..

సమంతతో విడిపోయిన తర్వాత.. నాగ చైతన్యపై మరో రూమర్!  ఆ హీరోయిన్ తో..?

హీరోయిన్ సమంతతో విడాకులు తీసుకున్న నాగ చైతన్య మరో హీరోయిన్ తో డేటింగ్ చేస్తున్నాడని, త్వరలో పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడని తెలిసిందే. ఇప్పటికే ఈ విషయంలో ఇద్దరు ముగ్గురు హీరోయిన్ల పేర్లు వినిపించాయి. ఇప్పుడు ఈ జాబితాలో మరో హీరోయిన్ పేరు చేరింది. ఆ హీరోయిన్ మరెవరో కాదు.. ‘గూఢచారి’, ‘మేజర్’ వంటి చిత్రాల్లో నటించిన శోభితా ధూళిపాళ. ఇప్పుడిప్పుడే హీరోయిన్ గా గుర్తింపు తెచ్చుకుంటున్న ఈ భామతో చైతూ ప్రస్తుతం డేటింగ్ చేస్తున్నాడని సోషల్ మీడియాలో ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది.

జూబ్లీహిల్స్‌లోని చైతూ ఇంటికి ఆమె తరచూ వస్తుండటమే ఈ వార్తలకు కారణం అని గాసిప్స్‌ వినిపిస్తున్నాయి. వీరిద్దరూ ఒకే కారులో చైతూ ఇంటికి రావడం, కాసేపటి తర్వాత ఆమె వెళ్లిపోయినట్లు కొందరు గమనించారని చెబుతున్నారు. అలాగే ‘మేజర్’ షూటింగ్ సమయంలో శోభితని కలవడానికి నాగ చైతన్య బస చేసిన హోటల్‌కి వెళ్లేవాడు. మరి ఈ వార్తల్లో ఎంత నిజముందో తెలియదు కానీ.. ఈ కారణాలతో వీరిద్దరూ డేటింగ్ చేస్తున్నారంటూ సోషల్ మీడియా అంతా ఒకటే వార్త. అయితే ఇంతకు ముందు నాగ చైతన్య విషయంలో కూడా ఇలాంటి వార్తలు వినిపించాయి. నిజమే.. శోభిత, చైతూల మధ్య రిలేషన్ ఏంటో తెలియదు కానీ.. ప్రస్తుతం వీరి రిలేషన్ పై ఇండస్ట్రీలో జోరుగా చర్చ సాగుతోంది.

ఇక చైతూ విషయానికి వస్తే.. నాగ చైతన్య ప్రస్తుతం ‘థాంక్యూ’ అనే చిత్రంలో నటిస్తున్నాడు. అమీర్ ఖాన్ ‘లాల్ సింగ్ చద్దా’లో కీలక పాత్రలో నటించారు. ఈ రెండు సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధమవుతున్నాయి. చైతూ దర్శకత్వంలో తమిళ దర్శకుడు వెంకట్ ప్రభు, ‘సర్కారు వారి పాట’ దర్శకుడు ప్రరాసురం సినిమాల చర్చలు జరుగుతున్నాయి. మణిరత్నం ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కిస్తున్న ‘పొన్నియిన్ సెల్వన్: ఐ’లో శోభితా ధూళిపాళ కీలక పాత్ర పోషిస్తోంది. ఈ సినిమాతో పాటు మరికొన్ని సినిమాలకు సైన్ చేసినట్లు సమాచారం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-21T00:16:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *