గాడ్ ఫాదర్: హిందీ డిజిటల్ మరియు శాటిలైట్ హక్కులకు షాకింగ్ రేటు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-21T22:50:16+05:30 IST

ప్రస్తుతం మెగాస్టార్ చిరంజీవి నటిస్తున్న చిత్రాల్లో ‘గాడ్ ఫాదర్’ ఒకటి.మలయాళంలో సూపర్ హిట్ అయిన ‘లూసిఫర్’ ఆధారంగా తమిళ దర్శకుడు మోహనరాజా ఈ చిత్రాన్ని తెరకెక్కిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. నయనతార, సత్యదేవ్ కథానాయికలుగా నటిస్తుండగా, జగపతి విలన్‌గా నటిస్తున్నట్లు సమాచారం.

గాడ్ ఫాదర్: హిందీ డిజిటల్ మరియు శాటిలైట్ హక్కులకు షాకింగ్ రేటు?

ప్రస్తుతం మెగాస్టార్ చిరంజీవి నటిస్తున్న చిత్రాల్లో ‘గాడ్ ఫాదర్’ ఒకటి.మలయాళంలో సూపర్ హిట్ అయిన ‘లూసిఫర్’ ఆధారంగా తమిళ దర్శకుడు మోహనరాజా ఈ చిత్రాన్ని తెరకెక్కిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. నయనతార, సత్యదేవ్ కథానాయికలుగా నటిస్తుండగా, జగపతి విలన్‌గా నటిస్తున్నట్లు సమాచారం. బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ (సల్మాన్‌ఖాన్) ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తుండడంతో సినిమాకు మరింత హైప్ క్రియేట్ అయింది. మలయాళ వెర్షన్‌లో చిరంజీవి కుడి చేయి పాత్రను పృధ్వీరాజ్ పోషించారు. చిరు, సల్మాన్‌ ఖాన్‌లపై కూడా ఓ పాట ఉండబోతోంది. దీనికి ప్రభుదేవా కొరియోగ్రఫీ చేస్తున్నట్లు అధికారికంగా ప్రకటించారు. థమన్ కంపోజ్ చేసిన ఈ పాటకు చిరు, సల్లూభాయ్ కన్నీళ్లు పెట్టుకోవడం చూసి ఫ్యాన్స్ ఫిదా అవుతారు.

ఆసక్తికరమైన కథాంశాలతో పొలిటికల్ థ్రిల్లర్ గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రాన్ని హిందీలో కూడా విడుదల చేస్తున్నట్లు సమాచారం. ‘పుష్ప’, ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌, కేజీఎఫ్‌2 చిత్రాలు బాలీవుడ్‌లో విడుదలై రికార్డులు సృష్టించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ నేపథ్యంలో ‘గాడ్ ఫాదర్’ చిత్రం కూడా బాలీవుడ్ లో భారీ ఎత్తున విడుదల కానుంది. ఇప్పటికే ఈ సినిమా హిందీ డిజిటల్, శాటిలైట్ రైట్స్ కలిపి రూ. 45 కోట్ల డీల్ కుదిరింది. ఈ సినిమాలో సల్మాన్ ఖాన్ నటించడం వల్లే సినిమాకు ఇంత పెద్ద డీల్ వచ్చిందని వేరే చెప్పాలా. అలాగే ఈ చిత్రాన్ని తమిళంలో కూడా విడుదల చేయబోతున్నట్లు సమాచారం. ఈ చిత్రాన్ని ఆగస్ట్ లేదా సెప్టెంబర్‌లో విడుదల చేయబోతున్నట్లు చిరంజీవి ఇటీవల ఓ కార్యక్రమంలో వెల్లడించిన సంగతి తెలిసిందే. మరి బాలీవుడ్‌లో ‘గాడ్‌ఫాదర్‌’ సినిమా ఎంతవరకు విజయం సాధిస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-21T22:50:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *