విక్రమ్: OTT విషయానికి వస్తే?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-21T21:25:55+05:30 IST

కమల్ హాసన్ హీరోగా నటించిన తాజా చిత్రం ‘విక్రమ్’. లోకేష్ కనగరాజ్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా తెలుగు, తమిళ భాషల్లో భారీ అంచనాలు లేకుండా విడుదలై బిగ్గెస్ట్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది.

విక్రమ్: OTT విషయానికి వస్తే?

కమల్ హాసన్ హీరోగా నటించిన తాజా చిత్రం ‘విక్రమ్’. లోకేష్ కనగరాజ్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా ఎలాంటి అంచనాలు లేకుండా తెలుగు, తమిళ భాషల్లో విడుదలై బిగ్గెస్ట్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. ‘బాహుబలి 2’ తమిళంలో అన్ని రికార్డులను క్రాస్ చేసి ఆల్ టైమ్ నంబర్ వన్ గా నిలిచింది. తెలుగులో పెట్టుబడికి రెట్టింపు లాభాలు తెచ్చిపెట్టిన ఈ సినిమా ఇప్పటికీ బాక్సాఫీస్ వద్ద బలంగానే ఉంది. ‘అంటే సుందరానికి’, ‘విరాటపర్వం’ సినిమాలు రేసులో వెనకబడడంతో ‘విక్రమ్’ సినిమాకి ఛాన్స్ లేదు. ఇప్పటికే ఇక్కడ షేర్ రూ. 15 కోట్లు దాటింది. విజయ్ సేతుపతి విలన్ గా, మలయాళ హీరో ఫహద్ ఫాజిల్ ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తున్న ఈ సినిమా ఎప్పుడనేది మక్కల్ సెల్వన్ కి ఆసక్తిగా మారింది.

కమల్ అభిమానులతో పాటు యూత్ కూడా సినిమాను రిపీట్‌గా చూడాలని ఆతృతగా ఉన్నారు. తాజా సమాచారం ప్రకారం జూలై 8న ‘విక్రమ్’ సినిమా డిస్నీ ప్లస్ హాట్‌స్టార్‌లో ప్రసారం కాబోతోంది.. ఇంకా అధికారికంగా ప్రకటించనప్పటికీ, ప్రస్తుతం ఈ వార్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుంది. ఇది ఇంకా 40 రోజుల థియేట్రికల్ రన్ పూర్తి కాలేదు. అలాంటప్పుడు ఓటీటీలో విడుదల చేస్తారా అనే సందేహం రావచ్చు. అయితే చివరి నిమిషంలో మార్పు జరిగితే మాత్రం ముందస్తు ఒప్పందంతో చర్చించినట్లు తెలుస్తోంది. గతంలో ‘మాస్టర్’ సినిమా కూడా విడుదలైంది. మరి విక్రమ్ నిజంగా OTTలోకి వస్తాడో లేదో తెలియాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-21T21:25:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *