వరుణ్ తేజ్: ఆ డైరెక్టర్‌కి అవకాశం ఇచ్చారా..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-22T14:35:52+05:30 IST

యువ దర్శకుడు సుజీత్‌కి మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడా? ప్రస్తుతం అవుననే టాక్ వినిపిస్తోంది. వరుణ్ తేజ్ కెరీర్ ప్రారంభం నుండి

వరుణ్ తేజ్: ఆ డైరెక్టర్‌కి అవకాశం ఇచ్చారా..?

యువ దర్శకుడు సుజీత్‌కి మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడా? ప్రస్తుతం అవుననే టాక్ వినిపిస్తోంది. వరుణ్ తేజ్ కెరీర్ ప్రారంభం నుండి కాస్త విభిన్నమైన కథలను ఎంచుకుంటూ ముందుకు సాగుతున్నాడు. గణేష్, కంచె, పార్థికం, ఫిదా, గద్దలకొండ.. ఇలా ఒక్కో సినిమాలోనూ వైవిధ్యం చూపిస్తాడు. అంతేకాదు వెంకటేష్ తో ఎఫ్2(ఎఫ్2), ఎఫ్3(ఎఫ్3) వంటి మల్టీస్టారర్ సినిమాలు చేస్తూ సక్సెస్ అందుకుంటున్నాడు ప్రిన్స్. తాజాగా రెండు సినిమాలతో వచ్చాడు.

వీరిలో ఘనీ ఆశించిన విజయం సాధించలేకపోయిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా కోసం వరుణ్ శారీరకంగా కష్టపడ్డాడు. గని కథలో హీరో పాత్ర బాక్సర్ కావడంతో ఆ పాత్రకు తగ్గట్టుగా మేకోవర్ చేసుకోవడానికి కొన్ని నెలలు పట్టింది. ఫిట్ బాడీతో బాక్సర్ గా మారిన వరుణ్ లుక్ చూసి అందరూ షాక్ అయ్యారు. అయితే అందరి అంచనాలను తలకిందులు చేస్తూ అనూహ్యంగా గని ఫ్లాప్ అయింది. అయితే తదుపరి సినిమా ఎఫ్3 మల్టీస్టారర్ సినిమాతో హిట్ కొట్టి బ్యాలెన్స్ చేశాడు.

ఇప్పుడు వరుణ్ తేజ్ హీరోగా ప్రవీణ్ సత్తారు ఓ సినిమా చేయబోతున్నాడు. ఆరెంజ్ సినిమా తర్వాత మళ్లీ నిర్మాణ రంగంలోకి రాని నాగ బాబు.. ప్రవీణ్ సత్తారు – వరుణ్ తేజ్ తో కో ప్రొడ్యూసర్ గా ఎంట్రీ ఇస్తున్నాడు. ఇప్పటికే ఈ ప్రాజెక్ట్‌ని అధికారికంగా ప్రకటించారు. త్వరలోనే రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుంది. వరుణ్ తేజ్ మరో కొత్త ప్రాజెక్ట్ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చినట్లు సమాచారం. రన్ రాజా ర‌న్ సినిమాతో హిట్ అందుకున్న యంగ్ డైరెక్ట‌ర్ సుజీత్ ఆ త‌ర్వాత సాహూతో ప్ర‌భాస్‌ని డైరెక్ట్ చేసే ఛాన్స్ కొట్టేశాడు. అయితే ఆ సినిమా ఆశించిన విజయం సాధించలేదు. ఆ తర్వాత మెగాస్టార్ సినిమా వచ్చి మిస్ అయింది. ఇప్పుడు మెగా హీరో వరుణ్ తేజ్‌కి మళ్లీ దర్శకత్వం వహించే అవకాశం వచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. మరి ఇది ఎంత వరకు నిజమో అధికారిక ప్రకటన అయితే తెలియరాలేదు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-22T14:35:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *