పవన్ కళ్యాణ్ రీమేక్ సినిమా ప్రారంభం?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-25T13:43:37+05:30 IST

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ఈ ఏడాది ‘భీమ్లా నాయక్’ సినిమాతో బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఆయన తదుపరి చిత్రం ‘హరిహర వీరమల్లు’.

పవన్ కళ్యాణ్ రీమేక్ సినిమా ప్రారంభం?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ఈ ఏడాది ‘భీమ్లా నాయక్’ సినిమాతో బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఆయన తదుపరి చిత్రం ‘హరిహర వీరమల్లు’. క్రిష్ దర్శకత్వంలో ఏఎం రత్నం నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా ప్రస్తుతం సెట్స్‌పై ఉంది. పవన్ కెరీర్‌లో తొలి జానపద చిత్రం కాకుండా తొలి పాన్ ఇండియా సినిమా కూడా ఇదే. ఐదు భాషల్లో భారీ బడ్జెట్‌తో ఈ సినిమా తెరకెక్కుతోంది. కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు. నిధి అగర్వాల్, నర్గీస్ ఫక్రి కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ చివరి దశకు చేరుకుంది. ఈ ఆగస్టు నెలలోగా షూటింగ్ మొత్తం పూర్తి చేయాలన్నది క్రిష్ ప్లాన్. ఆయన తదుపరి చిత్రానికి సంబంధించిన ఓ అప్‌డేట్ అభిమానులను ఆనందపరుస్తోంది.

నిజానికి పవన్ కళ్యాణ్ ‘హరిహర వీరమల్లు’ తర్వాత హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో ‘భవదీయుడు భగత్‌సింగ్’ సినిమా షూటింగ్ ప్రారంభించాలి. అయితే దీనికంటే ముందే.. తమిళ రీమేక్ చేయబోతున్నారు. సముద్ర ఖని దర్శకత్వంలో తంబి రామయ్య ప్రధాన పాత్రలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘వినోదయ చిట్టం’. ఈ సినిమాని తెలుగులో పవన్, సాయిధరమ్ తేజ్ కాంబినేషన్‌లో సముద్రఖని దర్శకత్వంలో రీమేక్ చేయబోతున్నట్లు ఇప్పటికే వార్తలు వచ్చాయి. ఈ సినిమా కోసం పవన్ 20 రోజుల సమయం కేటాయించినట్లు సమాచారం. పవన్‌ నటించే సన్నివేశాల కోసం ప్రత్యేక షెడ్యూల్‌ను రిజర్వ్‌ చేయనున్నారు. దీంతో పవన్ పాత్ర షూటింగ్ పూర్తయింది. ఇదే షెడ్యూల్ లో సాయిధరమ్ తేజ్ తో కాంబినేషన్ సీన్స్ కూడా ఉంటాయి.

ఇక అసలు విషయానికి వస్తే.. ఈ సినిమా ఇప్పటికే లాంచ్ అయినట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. ఇది ఎవరూ ఊహించని విషయం. ఇంత సైలెంట్ బ్యాంగ్ లేకుండా పవన్ కళ్యాణ్ సినిమాలు ఎప్పుడూ ప్రారంభం కాలేదు. ఈ హరిహర వీరమల్లు రీమేక్ షూటింగ్ ఈ ఏడాది పూర్తి చేయాలనేది పవన్ ప్లాన్ గా తెలుస్తోంది. వచ్చే ఏడాది నుంచి మళ్లీ రాజకీయాల్లో బిజీ కాబోతున్నారు. ఆ తర్వాత హరీష్ శంకర్ సినిమా ఉంటుందనే టాక్ వినిపిస్తోంది. మరి ఈ తమిళ రీమేక్ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ వచ్చే నెలలో ఎప్పుడు మొదలవుతుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-25T13:43:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *