రవితేజ మళ్లీ ఖిలాడీ దర్శకుడిని నమ్ముతాడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-25T19:38:06+05:30 IST

ఓ దర్శకుడిని నమ్ముకుంటే.. అతని ట్రాక్ రికార్డ్ గురించి రవితేజ పట్టించుకోడు. హిట్ కొట్టినా.. ఫ్లాప్ అయినా.. అవకాశం వస్తే మరో ఛాన్స్ ఇవ్వాలనే సంకోచం లేదు. రవితేజ తన కెరీర్‌లో చాలా మంది దర్శకులతో కలిసి ప్రయాణించారు. అలాంటి వారిలో రమేష్ వర్మ ఒకరు. రమేష్ వర్మ గతంలో రవితేజతో ‘వీర’ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించారు.

రవితేజ మళ్లీ ఖిలాడీ దర్శకుడిని నమ్ముతాడా?

ఓ దర్శకుడిని నమ్ముకుంటే.. అతని ట్రాక్ రికార్డ్ గురించి రవితేజ పట్టించుకోడు. హిట్ కొట్టినా.. ఫ్లాప్ అయినా.. అవకాశం వస్తే మరో ఛాన్స్ ఇవ్వాలనే సంకోచం లేదు. రవితేజ తన కెరీర్‌లో చాలా మంది దర్శకులతో కలిసి ప్రయాణించారు. అలాంటి వారిలో రమేష్ వర్మ ఒకరు. రమేష్ వర్మ గతంలో రవితేజతో ‘వీర’ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించారు. ఇది బాక్సాఫీస్ వద్ద ఘోరంగా విఫలమైంది. కొన్నాళ్లుగా ఈ సినిమాతో రమేష్ వర్మ కనిపించలేదు. ‘రాక్షసుడు’ సినిమాతో మళ్లీ ఫామ్‌లోకి వచ్చాడు. ఈ సినిమా సక్సెస్ క్రెడిట్‌తో రమేష్ వర్మ మళ్లీ రవితేజతో ‘ఖిలాడీ’ సినిమా చేసే అవకాశం ఇచ్చాడు. ఈ సినిమా కూడా బాక్సాఫీస్ వద్ద పరాజయం పాలైంది. అయినా రమేష్ వర్మ టాలెంట్ పై రవితేజ నమ్మకం కోల్పోలేదు.

తమ నట వారసుడిని రమేష్ వర్మ చేతిలో పెట్టేందుకు రవితేజ, ఆయన కుటుంబం సిద్ధమైనట్లు సమాచారం. రవితేజ అన్నయ్య రఘు కొడుకు. మాధవ్ హీరోగా తొలి ఎంట్రీకి సిద్ధమవుతున్నాడు. నటనలోనూ, గుర్రపు స్వారీలోనూ, ఫైటింగ్‌లోనూ రాణించాడు. మంచి సాంకేతిక విలువలతో, ప్రముఖ తారాగణంతో ఓ సినిమా నిర్మించబోతున్నట్లు సమాచారం. ఇందులో ట్విస్ట్ ఏంటంటే.. ఈ సినిమాకు రమేష్ వర్మ కథ, మాటలు, స్క్రీన్ ప్లే మాత్రమే అందిస్తున్నారు. ఈ సినిమాతో కొత్త దర్శకుడిని తెరకు పరిచయం చేయాలనేది రవితేజ్ ఆలోచనగా తెలుస్తోంది. దర్శకుడుతో సంబంధం లేకుండా రవితేజ మాధవ్ మొదటి సినిమా బాధ్యతలను రమేష్ వర్మకు అప్పగించడం గమనార్హం. మరి ఈ వార్తలు నిజమో కాదో తెలియాలంటే మరికొద్ది రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-25T19:38:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *