పక్కా కమర్షియల్ : నవ్వించే ఇంటర్వెల్ బ్యాంగ్ ?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-27T17:11:26+05:30 IST

టాలీవుడ్‌లో కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌లు చేయడంలో మారుతీ స్టైలే వేరు. పెద్ద హీరోతో ఎలాంటి సినిమా చేసినా తన బ్రాండ్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌కు లోటు రాకుండా చూసుకుంటాడు.

పక్కా కమర్షియల్ : నవ్వించే ఇంటర్వెల్ బ్యాంగ్ ?

టాలీవుడ్‌లో కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌లు చేయడంలో మారుతీ స్టైలే వేరు. పెద్ద హీరోతో ఎలాంటి సినిమా చేసినా తన బ్రాండ్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌కు లోటు రాకుండా చూసుకుంటాడు. తాజాగా మారుతి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘పక్కా కమర్షియల్’ చిత్రాన్ని కమర్షియల్‌గా హిట్ కొట్టేందుకు వినూత్నంగా తెరకెక్కించారు. జులై 1న ప్రపంచవ్యాప్తంగా థియేటర్లలో ఈ సినిమా విడుదలవుతోంది.మాచో హీరో గోపీ చంద్ తో మారుతి మొదటి సినిమా చేస్తున్న నేపథ్యంలో సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. గోపీచంద్ లాంటి యాక్షన్ హీరో మారుతి లాంటి హాస్య చిత్రాన్ని నిర్మించడం ఈ సినిమా ప్రత్యేకత. ఇప్పటివరకు విడుదలైన ఈ సినిమా సింగిల్స్, టీజర్, ట్రైలర్‌కి మంచి స్పందన వచ్చింది. ట్రైలర్ మొత్తం కామెడీ బిట్స్ తో ఉంది. ఈ క్రమంలో ఈ సినిమా ఇంటర్వెల్ బ్యాంగ్ హిలేరియస్ గా వర్క్ అవుట్ అయినట్లు సమాచారం.

గోపీచంద్ లాంటి హీరోలు థ్రిల్లింగ్ యాక్షన్ సీన్ తో ఇంటర్వెల్ బ్యాంగ్ ఇవ్వడం మామూలే. కానీ మారుతి దాన్ని రివర్స్ చేసి పూర్తి కామెడీ చేశాడు. నిజానికి ఈ సినిమా ఇంటర్వెల్‌లో కమర్షియల్ సినిమాల ఇంటర్వెల్ బ్యాంగ్స్‌పై సెటైర్‌గా ఉండబోతోంది. ‘సెకండాఫ్‌లో హీరో విలన్‌తో నీ అంతు చూస్తావు’ అనే హెచ్చరిక చాలా సినిమాల్లో చూస్తుంటాం. సినిమాలో అలాంటి డైలాగ్స్‌ని సెటైర్‌గా వాడినట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ ఎపిసోడ్ మొత్తం చాలా హాస్యాస్పదంగా సాగింది.

అలాగే.. టీవీ ఆర్టిస్ట్‌గా నటిస్తున్న రాశీఖన్నా కూడా మంచి హాస్యాన్ని పండించింది. ఈ పాత్రతో టీవీ సీరియల్స్, అందులోని పాత్రలపై కూడా సెటైర్లు వేశారు. మొత్తానికి ‘పక్కా కమర్షియల్‌’ సినిమా ప్యూర్‌ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతున్నట్లు సమాచారం. కామెడీయే ఈ చిత్రాన్ని నిలబెడుతుందని చిత్రబృందం బలంగా నమ్ముతోంది. ప్రతిరోజు పండగే సినిమా తర్వాత మళ్లీ ఆరెంజ్ పక్కా కమర్షియల్ సినిమాతో నవ్వులు పూయిస్తాడని అంటున్నారు. మరి ఈ సినిమా గోపీచంద్ కి ఏ మేరకు పేరు తెచ్చిపెడుతుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-27T17:11:26+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *