మెగా 154 : విలన్‌గా.. విలక్షణ తమిళ నటుడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-27T13:56:09+05:30 IST

మెగాస్టార్ చిరంజీవి వరుస సినిమాల్లో బాబీ ఒకటి. మెగా 154గా పిలుస్తున్న ఈ సినిమాకు ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ (వాల్తేరు వీరయ్య) అనే మాస్ టైటిల్ కన్ఫర్మ్ చేసినట్లు శేఖర్ మాస్టర్, చిరంజీవి, థమన్ కూడా అనధికారికంగా వెల్లడించిన సంగతి తెలిసిందే.

మెగా 154 : విలన్‌గా.. విలక్షణ తమిళ నటుడా?

మెగాస్టార్ చిరంజీవి వరుస సినిమాల్లో బాబీ ఒకటి. మెగా 154గా పిలుస్తున్న ఈ చిత్రానికి ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ (వాల్తేరు వీరయ్య) అనే మాస్ టైటిల్ కన్ఫర్మ్ చేసినట్లు శేఖర్ మాస్టర్, చిరంజీవి కూడా అనధికారికంగా వెల్లడించిన సంగతి తెలిసిందే.త్వరలో టైటిల్ ను అధికారికంగా ప్రకటించనున్నారు. వాల్తేరు బీచ్‌లో మాస్ యాక్షన్ చిత్రంగా రూపొందుతోంది. ఇందులో శృతిహాసన్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, రవితేజ ఓ ప్రత్యేక పాత్రలో కనిపించబోతున్నట్లు సమాచారం. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని వచ్చే సంక్రాంతికి విడుదల చేయనున్నట్టు నిర్మాతలు సోషల్ మీడియాలో ప్రకటించారు. ఈ నేపథ్యంలో సినిమాపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. ఇక ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ వార్త అభిమానులను సంతోష పరుస్తోంది.

అదేంటంటే.. ఇందులో చిరుకు విలన్ పాత్రలో తమిళ విలక్షణ నటుడు మాధవన్ నటిస్తున్నట్లు సమాచారం. కోలీవుడ్ లో పలు చిత్రాల్లో హీరోగా నటించిన మాధవన్ డబ్బింగ్ వెర్షన్స్ తో తెలుగు ప్రేక్షకులకు కూడా సుపరిచితుడు. గతంలో నాగ చైతన్య నటించిన ‘సవ్యసాచి’ సినిమాలో మాధవన్ విలన్‌గా నటించిన సంగతి తెలిసిందే. సినిమా అంతగా ఆడకపోయినా విలనిజంతో మంచి పేరు తెచ్చుకున్నాడు. ఇప్పుడు మరోసారి విలన్ గా నటిస్తున్న మాధవన్ మెగాస్టార్ కు విలన్ గా నటించడం విశేషంగా మారింది.

ఇంటర్వెల్‌లో థ్రిల్లింగ్ యాక్షన్ సీక్వెన్స్‌లో మాధవన్ పాత్ర రివీల్ అవుతుంది. ఈ పాత్ర చాలా పవర్ ఫుల్ గా ఉంటుంది. త్వరలో మాధవన్ పాత్రపై అధికారిక ప్రకటన రానుందని టాక్. చిరంజీవి ‘ముఠామేస్త్రీ’ లాంటి పాతకాలపు పాత్ర అభిమానులను అలరిస్తుందని అంటున్నారు. బాబీ గతంలో నటించిన ‘వెంకాయమామ’ విజయం సాధించడంతో సినిమాకు మరింత హైప్ క్రియేట్ అయింది. మరి మాధవన్ నిజంగా విలన్‌గా నటిస్తున్నాడా లేదా అనేది తెలియాలంటే.. మరికొద్ది రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-27T13:56:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *