రంగమార్తాండ : త్వరలో విడుదల అవుతుందా? | రంగమార్తాండ్ సినిమా ఆగస్టులో విడుదల కావచ్చు krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-27T15:47:23+05:30 IST

యాక్టివ్ డైరెక్టర్ కృష్ణవంశీ.. గతంలో వచ్చిన ‘నక్షత్రం’ సినిమా పెద్ద ఫ్లాప్‌గా నిలిచింది. దాదాపు ఐదేళ్ల నుంచి మరో సినిమా రాలేదు. అప్ప‌టి నుంచి ఇప్ప‌టి వ‌ర‌కు కృష్ణవంశీ ఒక్క సినిమా కోసం క‌ష్ట ప‌డుతున్నాడు.

రంగమార్తాండ : త్వరలో విడుదల అవుతుందా?

క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ కృష్ణవంశీ (కృష్ణవంశీ).. గత చిత్రం ‘నక్షత్రం’ (నక్షత్రం) పెద్ద పరాజయాన్ని చవిచూసింది. దాదాపు ఐదేళ్ల నుంచి మరో సినిమా రాలేదు. అప్ప‌టి నుంచి ఇప్ప‌టి వ‌ర‌కు కృష్ణవంశీ ఒక్క సినిమా కోసం క‌ష్ట ప‌డుతున్నాడు. అదే ‘రంగమార్తాండ’. మరాఠీలో సూపర్ హిట్ అయిన ‘నటసామ్రాట్’ చిత్రానికి అఫీషియల్ రీమేక్. నానా పటేకర్ కథానాయకుడిగా నటిస్తుండగా..తెలుగు వెర్షన్‌లో ప్రకాష్ రాజ్ ఆ పాత్ర చేస్తున్నాడు. బ్రహ్మానందం తన కెరీర్‌లో చేయనటువంటి ఎమోషనల్ క్యారెక్టర్‌లో నటించాడని వార్తలు వచ్చాయి. రమ్యకృష్ణ, శివాత్మిక రాజశేఖర్‌ ఇతర ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

చాలా కాలంగా సెట్స్ పై ఉన్న ఈ సినిమా బడ్జెట్ పరంగా ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంది. పదిశాతం షూటింగ్ బ్యాలెన్స్ ఉండగా నిర్మాత దగ్గర డబ్బులు లేకపోవడంతో సినిమా ఆగిపోయింది. అయితే ఈ సినిమాకు ఓటీటీలో మంచి ఆఫర్ రావడం.. ఇండస్ట్రీలో సినిమాపై పాజిటివ్ టాక్ రావడంతో సినిమా విడుదల కోసం అందరూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఎట్టకేలకు ఇప్పుడు ‘రంగమార్తాండ’ చిత్రానికి మోక్షం లభించింది. నిర్మాత డబ్బు సర్దుబాటు చేసి పది రోజుల్లో బ్యాలెన్స్ పార్ట్ పూర్తి చేయబోతున్నాడు. ఆగస్ట్‌లో చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. ఓటీటీలో మంచి ఆఫర్ వచ్చినా థియేటర్లలో విడుదల చేయాలనేది కృష్ణవంశీ ఆలోచనగా తెలుస్తోంది. చివర్లో నిర్ణయం మారకపోతే సినిమా థియేటర్లలో విడుదలయ్యే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు.

చాలా కాలంగా కృష్ణ వంశీ తన మార్క్ సినిమాని అందించడంలో విఫలమవుతున్నాడు. ఆయన నుంచి సరైన సినిమా వచ్చి చాలా రోజులైంది. ఈ నేపథ్యంలో ‘రంగమార్తాండ’ సినిమా ఆయనను ఇండస్ట్రీలో దర్శకుడిగా నిలబెడుతుందని అందరూ అనుకుంటున్నారు. ఇళయరాజా సంగీతం అందిస్తున్న ఈ సినిమా కృష్ణవంశీకి ఎంతటి విజయాన్ని అందిస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-27T15:47:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *