‘జబర్దస్త్’కి అనసూయ గుడ్ బై చెప్పిందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-06-30T21:14:02+05:30 IST

యాంకర్‌గా అనసూయ ప్రతిభ అందరికీ తెలిసిందే. దాదాపు తొమ్మిదేళ్ల క్రితం ప్రారంభమైన కామెడీ షో ‘జబర్దస్త్’కి అనసూయ రత్నంగా నిలిచింది. అప్పటి నుంచి ఇప్పటి వరకు ఆషోలో ఆమె చేసిన యాంకరింగ్ వీక్షకులను విశేషంగా ఆకర్షిస్తోంది.

‘జబర్దస్త్’కి అనసూయ గుడ్ బై చెప్పిందా?

యాంకర్‌గా అనసూయ ప్రతిభ అందరికీ తెలిసిందే. దాదాపు తొమ్మిదేళ్ల క్రితం ప్రారంభమైన కామెడీ షో ‘జబర్దస్త్’కి అనసూయ రత్నంగా నిలిచింది. అప్పటి నుంచి ఇప్పటి వరకు ఆషోలో ఆమె చేసిన యాంకరింగ్ వీక్షకులను విశేషంగా ఆకర్షిస్తోంది. ముఖ్యంగా షో ప్రారంభంలో ఆమె వేసే డ్యాన్స్ అంటే ఆమె వేసుకునే బట్టలంటే చాలా మంది ఇష్టపడుతున్నారు. మధ్యమధ్యలో హైపర్ ఆది లాంటి వాళ్ల టీమ్ లో క్యారెక్టర్ గా మెరిసి ప్రేక్షకులను మెస్మరైజ్ చేస్తుంది. జబర్దస్త్ షో అత్యధిక టీఆర్‌పీ సాధించడమే కాకుండా యూట్యూబ్‌లో విపరీతమైన ఆదరణ పొందింది. ఒక విధంగా చెప్పాలంటే, టీవీ ప్రసారం ద్వారా వచ్చే ఆదాయం కంటే ఈ షోకి YouTube ద్వారా వచ్చే ఆదాయం ఎక్కువ.

రాను రాను బజర్‌దస్త్ షో ఆదరణ కోల్పోతోంది. నాగబాబు, రోజా, హైపర్ ఆది, సుడిగాలి సుధీర్, గెటప్ శ్రీను వంటి న్యాయమూర్తులు ఇప్పటికే వెళ్లిపోయారు. ఇప్పటి వరకు ఎవరూ కనిపించకపోయినప్పటికీ.. అనసూయ యాంకర్‌గా కనిపించడంతో.. జనాలు కాస్త సర్దుకున్నారు. అయితే ఇప్పుడు అనసూయ కూడా షో నుండి తప్పుకోవడం ప్రేక్షకులకు షాకింగ్ గా మారింది. భారీ స్థాయిలో సినిమా ఆఫర్లు రావడంతో అనసూయ షో నుంచి తప్పుకున్నట్లు సమాచారం. ఈ విషయాన్ని అనసూయ నేరుగా సోషల్ మీడియా ద్వారా తెలిపింది.

‘నా జీవితంలో అతి పెద్ద నిర్ణయం తీసుకున్నాను. నేటి నుంచి అమలు చేస్తున్నాను. ఎన్నో జ్ఞాపకాలను నాతో తీసుకెళ్తాను. ఇందులో ఎన్నో మంచి జ్ఞాపకాలు ఉన్నాయి. కొన్ని చెడ్డవి కూడా ఉన్నాయి. ఏది ఏమైనా మీ సపోర్ట్ నాకు ఎప్పుడూ ఉంటుందని భావిస్తున్నాను’. ఈ పోస్ట్ జబర్దస్త్ గురించే అయి ఉంటుందని అందరూ అనుకుంటున్నారు. అనసూయ జబర్దస్త్ నుంచి తప్పుకుంటే.. ఆమె స్థానంలో ఏ యాంకర్‌ని వదులుతారనేది ఆసక్తికరంగా మారింది. మరి ఈర్ష్య లేకుండా జబర్దస్త్ ఎలా ఉంటుందో చూద్దాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-06-30T21:14:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *