అల్లు అర్జున్: ‘పుష్ఫ 2’ కంటే ముందు ఏదైనా ప్రాజెక్ట్ ఉందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-01T14:43:53+05:30 IST

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ అభిమానులంతా ఇప్పుడు ‘పుష్ప 2’ సినిమాపైనే దృష్టి పెట్టారు. మొదటి భాగానికి విపరీతమైన క్రేజ్ రావడంతో దర్శకుడు సుకుమార్ రెండో భాగాన్ని మరింత దూకుడు పెంచబోతున్నాడు.

అల్లు అర్జున్: 'పుష్ఫ 2' కంటే ముందు ఏదైనా ప్రాజెక్ట్ ఉందా?

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ అభిమానులంతా ఇప్పుడు ‘పుష్ప 2’ సినిమాపైనే దృష్టి పెట్టారు. మొదటి భాగానికి విపరీతమైన క్రేజ్ రావడంతో దర్శకుడు సుకుమార్ రెండో భాగాన్ని మరింత దూకుడు పెంచబోతున్నాడు. ఈ పార్ట్ లోనూ రష్మిక మందన్న హీరోయిన్ గా కొనసాగుతుండగా… రెండో భాగంలో అనసూయ, సునీల్, ఫహద్ ఫాజిల్ ధనుంజయ, జగదీష్ పాత్రలు మరింత కీలకం కానున్నాయి. ప్రస్తుతం, సుకుమార్ రచయితల బృందం స్క్రిప్ట్ యొక్క ఫైనల్ డ్రాఫ్ట్‌ను లాక్ చేసే పనిలో ఉంది. అదే మేకోవర్‌ను కంటిన్యూ చేస్తున్న అల్లు అర్జున్.. ‘పుష్ప 2’ షూటింగ్ ఎప్పటి నుంచి మొదలవుతుందా అనే ఆసక్తి నెలకొంది.

నిజానికి ఎప్పుడో సెట్స్ పైకి వెళ్లాల్సిన ఈ సినిమా కాస్త ఆలస్యంగా రిలీజ్ కానుంది. అయితే మరికొన్ని సమస్యల వల్ల షూటింగ్ మరింత ఆలస్యం కానుంది. ఈ గ్యాప్‌లో అల్లు అర్జున్ మరో ప్రాజెక్ట్ స్టార్ట్ చేస్తారని టాక్. తాజాగా, అల్లు అర్జున్ మీడియా ఇంటరాక్షన్‌లో మాట్లాడుతూ, ప్రస్తుతం తాను ‘పుష్ప 2’ పై దృష్టి పెట్టాను. భారీ బడ్జెట్ సినిమా కావడంతో మరింత జాగ్రత్తగా అడుగులు వేయబోతున్నట్లు తెలిపారు. అయితే ఇప్పుడు ఈ సినిమా ఆలస్యం అయ్యేలా కనిపించడంతో బన్నీ మరో ప్రాజెక్ట్ పై దృష్టి పెట్టబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది. అయితే ఆ మరో ప్రాజెక్ట్ ఏంటనేది సస్పెన్స్‌గా మారింది.

నిజానికి అల్లు అర్జున్ ‘పుష్ప 2’ తర్వాత బోపపాటి దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా చేయబోతున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి. అయితే ఇప్పుడు బోయపాటి రామ్ పోతినేనితో సినిమా చేసే హడావుడిలో ఉన్నాడు. అలాగే కొరటాల శివ, హరీష్ శంకర్ వంటి దర్శకుల పేర్లు వినిపించాయి. ప్రస్తుతం వీరిద్దరూ తమ తమ ప్రాజెక్ట్‌లతో బిజీగా ఉన్నారు. మరి పుష్ప సినిమా అనౌన్స్ మెంట్ రాకముందే ఆగిపోయిన వేణు శ్రీరామ్ ‘ఐకాన్’ సినిమా మళ్లీ స్టార్ట్ అవుతుందో లేదో తెలియదు కానీ ఈ గ్యాప్ లో బన్నీ ఏ సినిమా చేస్తాడో అనే ఆసక్తి మొదలైంది. మరి ఈ వార్తల్లో నిజమెంతో తెలియాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-01T14:43:53+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *