కార్తికేయ 2 : OTT భాగస్వామి ఎవరో తెలుసా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-01T14:01:28+05:30 IST

యంగ్ హీరో నిఖిల్ సిద్ధార్థ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘కార్తికేయ 2’. సూపర్ హిట్ సినిమా ‘కార్తికేయ’కి ఇది సీక్వెల్ అనే సంగతి తెలిసిందే. చందు మొండేటి దర్శకత్వంలో ఓ పురాతన దేవాలయం నేపథ్యంలో హారర్ థ్రిల్లర్ తెరకెక్కింది.

కార్తికేయ 2 : OTT భాగస్వామి ఎవరో తెలుసా?

యంగ్ హీరో నిఖిల్ సిద్ధార్థ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘కార్తికేయ 2’. సూపర్ హిట్ సినిమా ‘కార్తికేయ’కి ఇది సీక్వెల్ అనే సంగతి తెలిసిందే. చందు మొండేటి దర్శకత్వంలో ఓ పురాతన దేవాలయం నేపథ్యంలో హారర్ థ్రిల్లర్ తెరకెక్కింది. సస్పెన్స్ ఎలిమెంట్స్ తో గ్రిప్పింగ్ స్క్రీన్ ప్లేతో సినిమా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. ఈ నేపథ్యంలో సీక్వెల్‌గా ‘కార్తికేయ 2’ సినిమా రూపొందుతోంది. పీపుల్స్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్లు సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. శ్రీకృష్ణుడి తత్వంపై రెండో భాగం మరింత ఆసక్తికరంగా మారింది. ఇటీవలే విడుదలైన ఈ చిత్ర ట్రైలర్‌కు అద్భుతమైన స్పందన వచ్చింది. దీంతో సినిమాపై అందరిలోనూ ఆసక్తి నెలకొంది. జూలై 22న ప్రపంచవ్యాప్తంగా థియేటర్లలో విడుదల కానున్న ఈ సినిమాలో అనుపమ పరమేశ్వరన్ కథానాయికగా నటిస్తోంది.

తాజాగా ‘కార్తికేయ 2’ సినిమాకు సంబంధించి ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ న్యూస్ సోషల్ మీడియాలో వినిపిస్తోంది. అదేమిటంటే.. ఈ సినిమా ఓటీటీ పార్టనర్స్ జీ 5 అని తెలుస్తోంది. ఈ సినిమా విడుదలైన తర్వాత వచ్చిన టాక్ ప్రకారం.. ‘కార్తికేయ 2’ సినిమా ఓటీటీలో ఎప్పుడు రిలీజ్ అవుతుందో.. అఫీషియల్ గా ఎనౌన్స్ చేస్తారట. మొదటి భాగం లాగే ఈ సినిమా కూడా సూపర్ హిట్ టాక్ తెచ్చుకుంది. ఇటీవల జరిగిన ఓ సమావేశంలో టాలీవుడ్ నిర్మాతలు సూచించిన విధంగా 50 రోజుల గ్యాప్‌తో OTT రానుందని సమాచారం. సినిమా ఆశించిన ఫలితం రాకపోతే.. కాస్త ముందుగా ఓటీటీలో సినిమాను విడుదల చేయనున్నారు. ‘అర్జున్ సురవరం’ సూపర్ హిట్ తర్వాత నిఖిల్ నటిస్తున్న చిత్రం కావడంతో ‘కార్తికేయ 2’పై మంచి హైప్ క్రియేట్ అయింది.

బాలీవుడ్ లెజెండరీ నటుడు అనుపమ్ ఖేర్ ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తుండగా… సత్య, శ్రీనివాస రెడ్డి, హర్ష తదితరులు ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. కీరవాణి తనయుడు కావ భరవ సంగీతం అందిస్తుండగా, కార్తీక్ ఘట్టమనేని సినిమాటోగ్రఫీ, ఎడిటింగ్‌ను నిర్వహిస్తున్నారు. నిఖిల్ కెరీర్‌లో అత్యధికంగా రూ. ఈ సినిమా 34 కోట్ల ప్రీ రిలీజ్ బిజినెస్ చేసింది. తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో విడుదల కానున్న ఈ పాన్ ఇండియా సినిమా నిఖిల్‌కి ఏ మేరకు పేరు తెచ్చిపెడుతుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-01T14:01:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *