విజయ్ సేతుపతి: విలనిజం డబుల్ ధమా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-05T22:24:22+05:30 IST

కోలీవుడ్ విలక్షణ నటుడు.. మక్కల్ సెల్వన్ విజయ్ సేతుపతి (విజయ్ సేతుపతి) పాత్రల విషయంలో ఎలాంటి హద్దులు పెట్టుకోడు. కాంబినేషన్ నచ్చి కాల్షీట్లు ఖాళీ అయితే చాలు…ఏ పాత్రకైనా సై అంటున్నాడు.

విజయ్ సేతుపతి: విలనిజం డబుల్ ధమా?

కోలీవుడ్ విలక్షణ నటుడు.. మక్కల్ సెల్వన్ విజయ్ సేతుపతి (విజయ్ సేతుపతి) పాత్రల విషయంలో ఎలాంటి హద్దులు పెట్టుకోడు. కాంబినేషన్ నచ్చి కాల్షీట్లు ఖాళీ అయితే చాలు…ఏ పాత్రకైనా సై అంటున్నాడు. ‘ఉప్పెన, మాస్టర్, విక్రమ్’ సినిమాల్లో ఆయన చూపిన విలనిజం నభూతో నభవిష్యతిగా స్థిరపడింది. దాంతో ఆయన అభిమానుల సంఖ్య పెరిగింది. ఓ వైపు హీరోగా.. తనకు నచ్చిన కథాంశంలో నటిస్తూనే.. మరో వైపు విలన్‌గా తనలోని సరికొత్త నటుడిని నొక్కేస్తున్నాడు. అయితే కొంత కాలంగా హీరోగా ఫీలవుతూ.. విలన్ గా మారుతున్నాడు. అందుకే ఇప్పుడు అతనిలోని విలన్ అని దర్శకనిర్మాతలు నమ్ముతున్నారు. అందుకు తగ్గట్టుగానే ఆయనకు ప్రత్యేక వంటకాలు వండుతున్నారు.

తమిళ దర్శకుడు అట్లీ షారుక్ ఖాన్ తో రూపొందిస్తున్న ‘జవాన్’ సినిమాలో విజయ్ సేతుపతిని విలన్ గా ఎంపిక చేసినట్లు ఇటీవల వార్తలు వచ్చాయి. దాదాపు ఓకే అయ్యిందని, షారూఖ్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చిన తర్వాత అధికారికంగా ప్రకటిస్తారని అంటున్నారు. బాలీవుడ్‌లో మునుపెన్నడూ చూడని విధంగా అట్లీ తన విలన్ పాత్రను పోషించాడు. ఆ పాత్రకు ఆషామాషీ నటీనటులు సరిపోరని.. దర్శకుడు విజయ్ సేతుపతిని ప్రత్యేకంగా విలన్ గా ఎంచుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. షారుఖ్‌కి ​​బాద్‌షాలో ఛాన్స్‌ వచ్చినా అవకాశం లేదు.

‘పుష్ప 2’లో కూడా విజయ్ సేతుపతి కోసం సుకుమార్ స్పెషల్ ట్రాక్ రాసుకున్నాడని మైత్రి కాంపౌండ్ నుంచి ఇప్పటికే వార్తలు లీక్ అయ్యాయి. నిజానికి మొదటి భాగంలో విజయ్ సేతుపతిని తీసుకోవాలని సుక్కు భావించాడు. కానీ అది కుదరలేదు. అతని స్థానంలో ఫహద్ ఫాజిల్ వచ్చి అలోటును అద్భుతంగా భర్తీ చేశాడు. ఇక ఫహద్ పక్కన విక్రమ్ కాంబో సెట్ అయితే అల్లు అర్జున్ తో గొడవపడే ఎపిసోడ్స్ ‘కేజీఎఫ్ 2’ రేంజ్ లో దూసుకుపోతాయని సుకుమార్ టీమ్ భావిస్తున్నారట. అటు బాలీవుడ్ లోనూ, ఇటు టాలీవుడ్ లోనూ విజయ్ సేతుపతి విలన్ రోల్స్ ఓకే అయితే అభిమానులకు డబుల్ ధమాకా.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-05T22:24:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *