సూర్య జోడీ బొమ్మా? | శివ దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతిలో సూర్యతో పూజా హెగ్డే జతకట్టవచ్చు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-08T18:26:17+05:30 IST

టాలీవుడ్ టాప్ మోస్ట్ హీరోయిన్స్ లిస్ట్ తీసుకుంటే ముందుగా పూజా హెగ్డే పేరు కనిపిస్తుంది. మాతృభాష కన్నడ అయినా తెలుగునా అని ఆశ్చర్యపోయేలా టాలీవుడ్ ప్రేక్షకులకు దగ్గరైంది. ప్రధాన పాత్రల సరసన పూజా హీరోయిన్ గా కన్ఫర్మ్ అయితే.. ఆ క్రేజ్ వేరు.

సూర్య జోడీ బొమ్మా?

టాలీవుడ్ టాప్ మోస్ట్ హీరోయిన్స్ లిస్ట్ తీసుకుంటే ముందుగా పూజా హెగ్డే పేరు కనిపిస్తుంది. మాతృభాష కన్నడ అయినా తెలుగునా అని ఆశ్చర్యపోయేలా టాలీవుడ్ ప్రేక్షకులకు దగ్గరైంది. ప్రధాన పాత్రల సరసన పూజా హీరోయిన్ గా కన్ఫర్మ్ అయితే.. ఆ క్రేజ్ వేరు. అందంలోనూ, అభినయంలోనూ ప్రతిభ కనబరిచిన బుట్టబొమ్మ తన ప్రత్యేకతను చాటుకుంటోంది. ఇటీవల వచ్చిన ‘రాధేశ్యాం, ఆచార్య, మృగం’ చిత్రాలు వరుసగా పరాజయం పాలయ్యాయి. అయితే అమ్మడి క్రేజ్ ఏమాత్రం తగ్గలేదు. వివిధ భాషల్లో స్టార్ హీరోల సరసన వరుసగా అవకాశాలు వస్తున్నాయి.

ప్రస్తుతం ఆమె రణ్‌వీర్ సింగ్ ‘సర్కస్’, సల్మాన్ ఖాన్ నటిస్తున్న ‘కభీ ఈద్ కభీ దివాలీ’, మరోవైపు విజయ్ దేవరకొండ, పూరీ జగన్నాథ్‌ల రెండో చిత్రం ‘జంగణమన’ (జేజీఎం) పాన్ ఇండియాలో హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది. ఇదిలా ఉంటే ‘మృగం’ తర్వాత పూజా హెగ్డే మరో కోలీవుడ్ చిత్రంలో కథానాయికగా నటించే ఛాన్స్ కొట్టేసిందని.. త్వరలో సూర్య హీరోగా మాస్ డైరెక్టర్ శివ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా ప్రారంభం కానుందని టాక్. మృగం సినిమా ఫ్లాప్ అయినప్పటికీ ఆమెకు మరో తమిళ సినిమా అవకాశం రావడం గమనార్హం.

గతంలో అజిత్‌తో ‘వీరం, వేదాళం, వివేగం, విశిష్టం’ వంటి చిత్రాలతో హిట్ అందించిన శివ, సూర్యతో కలిసి పనిచేయడం ఇదే తొలిసారి. సూర్య ప్రస్తుతం వెట్రిమారన్, బాలా దర్శకత్వంలో సినిమాలు చేస్తున్నాడు. ఈ సినిమా కోసం శివ ఉత్కంఠభరితమైన మాస్ కథాంశాన్ని సిద్ధం చేస్తున్నాడని సమాచారం. ఇందులో పూజా హెగ్డే కీలక పాత్రలో నటించబోతోందని, ఈ సినిమాలో నటించేందుకు పూజా హెగ్డే గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చిందని టాక్. అంతేకాదు మృగం సినిమా ఫ్లాప్ అయినప్పటికీ ఆమె రెమ్యునరేషన్ ఏమాత్రం తగ్గలేదని అంటున్నారు. మరి ఈ వార్తల్లో నిజం ఉందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-08T18:26:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *