మళ్లీ తెరపైకి క్రేజీ కాంబో?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-08T20:06:59+05:30 IST

కొన్ని కాంబినేషన్లు అభిమానులను ఉక్కిరిబిక్కిరి చేస్తాయి. అదే కాంబోలో మరో సినిమా రావాలనే కోరిక పెరుగుతుంది. ఈ సినిమా ఎప్పుడు విడుదలవుతుందనే ఆసక్తి నెలకొంది. టాలీవుడ్ లో మళ్లీ అలాంటి కాంబినేషన్ తెరపైకి రాబోతోందనే వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి.

మళ్లీ తెరపైకి క్రేజీ కాంబో?

కొన్ని కాంబినేషన్లు అభిమానులను ఉక్కిరిబిక్కిరి చేస్తాయి. అదే కాంబోలో మరో సినిమా రావాలనే కోరిక పెరుగుతుంది. ఈ సినిమా ఎప్పుడు విడుదలవుతుందనే ఆసక్తి నెలకొంది. టాలీవుడ్ లో మళ్లీ అలాంటి కాంబినేషన్ తెరపైకి రాబోతోందనే వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. అదే ప్రభాస్, కొరటాల కాంబో. వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో తొలిసారిగా ‘మిర్చి’ (మిర్చి) సినిమా తెరకెక్కింది. సత్యరాజ్ (సత్యరాజ్), సంపత్ రాజ్ (సంపత్రాజ్), నదియా (నదియా) మరియు ఇతర నటీనటులు అద్భుతంగా నటించారు, ఈ చిత్రం ప్రభాస్ కెరీర్‌లో అత్యధిక గ్రాస్ కలెక్షన్లను నమోదు చేసింది. ‘ప్రేమిస్తే ప్రేమిస్తావ్ డ్యూడ్.. ప్రేమిస్తే మళ్లీ ప్రేమిస్తావ్’ అంటూ ప్రభాస్ చెప్పే డైలాగ్ తో కథా కథనం మొత్తం చెప్పి దర్శకుడిగా తొలి ప్రయత్నంలోనే బ్లాక్ బస్టర్ కొట్టాడు కొరటాల.

‘మిర్చి’ సినిమా విడుదలై నేటికి తొమ్మిదేళ్లు. ఇదే కాంబినేషన్ లో మరో సినిమా రాబోతుండడంతో అభిమానులు ఆనందం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఇటీవల చిరంజీవి, రామ్ చరణ్ హీరోలుగా కొరటాల దర్శకత్వంలో వచ్చిన ‘ఆచార్య’ చిత్రం ఫ్లాప్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ సినిమా రిజల్ట్ ఎలా ఉన్నా కొరటాల త్వరలో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ తో సినిమా చేయబోతున్నాడు. ఎన్టీఆర్ 30వ టైటిల్ తో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా త్వరలో సెట్స్ పైకి వెళ్లనుంది. యన్టీఆర్‌ ఆర్ట్స్‌, యువసుధ ఆర్ట్స్‌ బ్యానర్స్‌పై సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించనున్నారు.

ఇదిలా ఉంటే రీసెంట్‌గా ప్రభాస్‌ని కలిసిన కొరటాల.. మళ్లీ కలిసి ఓ ప్రాజెక్ట్‌ చేయాలని చర్చించుకున్నారు. దానికి ప్రభాస్ కూడా సానుకూలంగా స్పందించి ప్రాజెక్ట్ కి ఓకే చెప్పినట్లు సమాచారం. ప్రభాస్ ఈ ప్రాజెక్ట్ ను యూవీ క్రియేషన్స్ బ్యానర్ లో చేయాలనుకుంటున్నాడు. ప్రస్తుతం ప్రభాస్ చేస్తున్నవి, చేయబోతున్నవి పాన్ ఇండియా సినిమాలు. ఈ క్రమంలో కొరటాతో సినిమాని బహుభాషా పాన్ ఇండియా లెవల్లో తీయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. సాలార్, ప్రాజెక్ట్ కె సినిమాల తర్వాత కొరటాల దర్శకత్వంలో సినిమా ఉంటుందని అంటున్నారు. అప్పటికి యన్టీఆర్ తో సినిమా పూర్తి చేసి స్క్రిప్ట్ వర్క్ స్టార్ట్ చేస్తుంది. మరి ఈ బ్లాక్ బ్లాస్టర్ కాంబో మళ్లీ వస్తుందేమో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-08T20:06:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *