ఫరియా అబ్దుల్లా: మరో ఐటెం సాంగ్‌కి జాతిరత్నం గ్రీన్ సిగ్నల్..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-10T17:22:31+05:30 IST

ఫరియా అబ్దుల్లా (ఫరియా అబ్దుల్లా) జాతి రత్నాలు సినిమాతో హీరోయిన్ గా పరిచయమైన స్వచ్ఛమైన హైదరాబాదీ అమ్మాయి. ప్రభాస్ లాంటి స్టార్ హీరోలు మొదటి సినిమాతోనే ప్రశంసలు అందుకున్నారు.

ఫరియా అబ్దుల్లా: మరో ఐటెం సాంగ్‌కి జాతిరత్నం గ్రీన్ సిగ్నల్..?

ఫరియా అబ్దుల్లా (ఫరియా అబ్దుల్లా) జాతి రత్నాలు సినిమాతో హీరోయిన్ గా పరిచయమైన స్వచ్ఛమైన హైదరాబాదీ అమ్మాయి. ప్రభాస్ లాంటి స్టార్ హీరోలు మొదటి సినిమాతోనే ప్రశంసలు అందుకున్నారు. అయితే ఆ తర్వాత ఫరియాకు ఆశించిన అవకాశాలు రాలేదు. ఆమెకు వరుసగా హీరోయిన్ అవకాశాలు వచ్చినట్లు సోషల్ మీడియాలో ప్రచారం జరుగుతోంది. ప్రస్తుతం ఆయన చేతిలో మాస్ మహారాజా రవితేజ (రవితేజ) సినిమా మాత్రమే ఉంది. అది కూడా సోలో హీరోయిన్ కాదు. నలుగురు హీరోయిన్లలో ఒకరి కోసం ఫరియాను ఎంపిక చేశారు మేకర్స్.

అయితే తమిళంలో మాత్రం ‘వల్లి మయిల్’ సినిమాలో హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. విజయ్ ఆంటోని హీరోగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి సుశీంత్రన్ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. తెలుగులో నాగార్జున, నాగ చైతన్య నటించిన ‘బంగార్రాజు’ సినిమాలో ఫారియా ఐటెం సాంగ్ చేసి అలరించింది. ఈ పాట ఆయనకు మంచి పేరు తెచ్చిపెట్టింది. దాంతో తాజాగా మరో ఐటెం సాంగ్ చేసే అవకాశం వచ్చిందని సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి.

అక్కినేని అఖిల్ హీరోగా ‘ఏజెంట్’ సినిమా రూపొందుతున్న సంగతి తెలిసిందే. స్టార్ డైరెక్టర్ సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్, సురేందర్ 2 బ్యానర్‌లపై భారీ బడ్జెట్‌తో రూపొందుతోన్న ఈ సినిమా.. ఇందులో ఓ ఐటెం ఉందట.. దాని కోసం ఫరియాను తీసుకున్నారు మేకర్స్. త్వరలోనే అఫీషియల్ కన్ఫర్మేషన్ రానుందని తెలుస్తోంది. ఈ చిత్రానికి సంగీత సంచలనం ఎస్ఎస్ థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. సాక్షి వైద్య కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో మమ్ముట్టి ఓ కీలక పాత్రలో కనిపించనున్నారు. ఈ సినిమా త్వరలో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-10T17:22:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *