నాగార్జున 100వ చిత్రానికి ఎవరు దర్శకత్వం వహిస్తారు? | నాగార్జున 100వ చిత్రం krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి తాజా అప్‌డేట్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-12T19:45:34+05:30 IST

టాలీవుడ్‌లోని నలుగురు సీనియర్ హీరోలలో చిరంజీవి, బాలయ్య ఇద్దరూ 100కి పైగా సినిమాలు చేశారు. ఇక నాగార్జున, వెంకటేష్ మిగిలారు. వారిలో వెంకీకి ఇంకా ఇరవై ఏళ్లు. నాగార్జున ఇప్పటివరకు అన్ని భాషల్లో కలిపి 99 సినిమాల్లో నటించారు.

నాగార్జున 100వ చిత్రానికి ఎవరు దర్శకత్వం వహిస్తారు?

టాలీవుడ్‌లోని నలుగురు సీనియర్ హీరోలలో చిరంజీవి, బాలయ్య ఇద్దరూ 100కి పైగా సినిమాలు చేశారు. ఇక నాగార్జున, వెంకటేష్ మిగిలారు. వారిలో వెంకీకి ఇంకా ఇరవై ఏళ్లు. నాగార్జున ఇప్పటివరకు అన్ని భాషల్లో కలిపి 99 సినిమాల్లో నటించారు. మరో సినిమా చేస్తే సెంచరీ పూర్తవుతుంది. ఇప్పుడు నాగ్ 100వ సినిమా ఎప్పుడు విడుదలవుతుంది? దానికి దర్శకుడు ఎవరు? అనే విషయంపై ఆసక్తి నెలకొంది. ఈ నేపథ్యంలో నాగ్ 100వ చిత్రానికి తమిళ దర్శకుడు మోహన్ రాజా దర్శకత్వం వహించబోతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్ బ్యానర్‌పై ఈ సినిమా నిర్మించనున్నట్లు సమాచారం.

నాగార్జున తన 100వ సినిమా కోసం చాలా మంది దర్శకులను సంప్రదించినా.. చివరకు మోహన్ రాజా చెప్పిన కథ నచ్చడంతో ఆయనతో సినిమా సెట్ చేయాలనుకున్నాడు. ఇందులో అఖిల్ కూడా నటిస్తున్నాడని వినికిడి. కాకపోతే అతిథి పాత్రలో నటించబోతున్నాడు. అఖిల్ ఇప్పటికే నాగార్జునతో కలిసి ‘సిసింద్రీ’, ‘మనం’ సినిమాల్లో బాలయ్యతో నటించాడు. కానీ ‘మనం’లో ఓ సన్నివేశంలో మెరుపులా కనిపించి మాయమైపోతాడు. అఖిల్ తన తండ్రి 100వ సినిమాలో భాగమైనందుకు చాలా ఎగ్జైట్‌గా ఉన్నాడు.

నాగ్ ప్రస్తుతం ప్రవీణ్ సత్తారు దర్శకత్వంలో దెయ్యం అనే సినిమాలో నటిస్తున్నాడు. అఖిల్ ఏజెంట్ స్పై థ్రిల్లర్‌లో కూడా నటిస్తున్నాడు. దర్శకుడు మోహన్ రాజా మెగాస్టార్ చిరంజీవితో ‘గాడ్ ఫాదర్’ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ సినిమాలన్నీ పూర్తయిన తర్వాత నాగ్, మోహన్ రాజా కాంబో మూవీ సెట్స్ పైకి వెళ్లనుందని సమాచారం. మరి ఈ వార్తల్లో నిజమెంతో తెలియాలంటే… మరికొద్ది రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-12T19:45:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *