యశోద కోసం ‘ఫ్యామిలీ మనే 2’ టీమ్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-13T20:35:20+05:30 IST

నాగ చైతన్యతో వైవాహిక జీవితాన్ని ముగించుకున్న సమంత వైవిధ్యమైన చిత్రాలతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది. ఆమె మొదటి పౌరాణిక చిత్రం ‘శాకుంతలం’ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉండగా, ‘ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2’ నిర్మాతలు ఆమెతో మరో వెరైటీ వెబ్ సిరీస్‌ను రూపొందిస్తున్నారు.

యశోద కోసం 'ఫ్యామిలీ మనే 2' టీమ్?

నాగ చైతన్యతో వైవాహిక జీవితాన్ని ముగించుకున్న సమంత వైవిధ్యమైన చిత్రాలతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది. ఆమె మొదటి పౌరాణిక చిత్రం ‘శాకుంతలం’ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉండగా, ‘ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2’ నిర్మాతలు ఆమెతో మరో వెరైటీ వెబ్ సిరీస్‌ను రూపొందిస్తున్నారు. వీటితో పాటు సమంత మరో డిఫరెంట్ మూవీ ‘యశోద’లో నటిస్తోంది. టైటిల్ సాఫ్ట్‌గా ఉన్నప్పటికీ సామ్ పాత్ర చాలా దూకుడుగా ఉంటుందని తెలుస్తోంది. ఈ సినిమాలో సమంతపై మూడు యాక్షన్ సీక్వెన్స్‌లు ఉన్నాయని అంటున్నారు. ఇప్పటికే ‘ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2’ వెబ్ సిరీస్ లో సమంత యాక్షన్ సీన్స్ చూసి ఫ్యాన్స్ ఫిదా అవుతున్నారు. చాలా రఫ్ అండ్ టఫ్ గా ఉండే ఆ క్యారెక్టర్ అలా ఫైట్ చేస్తుందని ప్రేక్షకులు ఊహించలేదు.

ఇప్పుడు అదే ఫ్లేవర్‌ని ‘యశోద’కి కూడా జోడించే ఆలోచనలో ఉంది సామ్. ఈ క్రమంలో ఆమె ‘ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2’ సిరీస్ కోసం యాక్షన్ కొరియోగ్రాఫర్లను డిమాండ్ చేసింది. కాబట్టి ఆ సిరీస్‌కి పనిచేసిన విదేశీ స్టంట్ కొరియోగ్రాఫర్‌లను తీసుకురావాలని ‘యశోద’ నిర్మాతలు నిర్ణయించుకున్నారు. ఈ యాక్షన్ సీన్స్ ఇంటర్నేషనల్ స్టాండర్డ్స్ లో ఉండబోతున్నాయని అంటున్నారు. క్లైమాక్స్‌కి ముందు సమంత ఫైట్స్ నెక్స్ట్ లెవల్‌గా ఉండేలా భారీ యాక్షన్ సీక్వెన్స్ ఉంటుందని వినికిడి. ఇక ఈ సినిమాలో సమంత లుక్ బయటకి వచ్చింది అయితే మరో సర్ప్రైజింగ్ లుక్ కూడా ఉండబోతోందని, త్వరలో రిలీజ్ చేస్తారని తెలుస్తోంది.

‘యశోద’ సినిమా కోసం సమంత జిమ్‌లో చాలా కష్టపడింది. ప్రత్యేక శిక్షణ తీసుకున్న తర్వాత ఎన్నిటినో కష్టతరమైన కసరత్తులు చేసింది. ఆ ప్రయత్నంలో ఆమె శరీరం చాలా స్లిమ్ అయింది. యాక్షన్ సీక్వెన్స్‌లలో చురుగ్గా కదిలేంతగా ఆమె తన బాడీని మార్చుకోవడం విశేషం. విక్రమ్ నటించిన ‘పతు ఎండ్రతుకుల్ల’ (తెలుగులో ‘పడి’గా విడుదలైంది)లో సామ్ తొలిసారి యాక్షన్ సన్నివేశాల్లో నటించారు. ఆ తర్వాత ‘ఫ్యామిలీ మేన్ 2’లో యాక్షన్ గర్ల్‌గా మారిపోయింది. ఇప్పుడు ‘యశోద’కి ఫుల్ యాక్షన్ సీన్స్ చేయబోతున్నారంటూ ఫ్యాన్స్ ఫుల్ ఖుషీగా ఉన్నారు. మరి ‘యశోద’గా సామ్ ఎంత పవర్ ఫుల్ గా అలరిస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-13T20:35:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *