ప్రభాస్: బాహుబలి బిజినెస్‌లోకి | యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ kbk-MRGS-చిత్రజ్యోతి హోటల్ వ్యాపారంలోకి ప్రవేశించారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-14T02:50:02+05:30 IST

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ (ప్రభాస్) ఇప్పుడు వ్యాపారంలోకి అడుగుపెడుతున్నాడు. ఓ వైపు సినిమా షూటింగ్‌లతో బిజీగా ఉన్న ప్రభాస్ ఇప్పుడు బిజినెస్‌లోకి అడుగుపెడుతున్నాడు.

ప్రభాస్: బాహుబలి వ్యాపారంలోకి దిగుతోంది

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ (ప్రభాస్) ఇప్పుడు వ్యాపారంలోకి అడుగుపెడుతున్నాడు. ఒకవైపు సినిమా షూటింగ్స్‌తో బిజీగా ఉన్న ప్రభాస్.. ఇప్పుడు బిజినెస్‌లోకి దిగుతున్నాడు అనే వార్త బయటకు రాగానే టాలీవుడ్‌లో ఒక్కసారిగా అతని పేరు హాట్ టాపిక్‌గా వినిపిస్తోంది. రెమ్యునరేషన్ పరంగా ఇండియాలోని హీరోలందరిలో ప్రభాస్ టాప్ పొజిషన్. అందరికంటే ఎక్కువగా వసూలు చేస్తున్నాడు. పరాజయాలు పలకరించినా తన రెమ్యునరేషన్ పెంచేశాడు ప్రభాస్. ఒక్కో సినిమాకు 100 కోట్ల నుంచి 120 కోట్లు తీసుకుంటున్న సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం ప్రభాస్ ఐదు సినిమాలకు దాదాపు 600 కోట్ల రెమ్యునరేషన్ తీసుకుంటున్నట్లు ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది. అంటే ఒక్క సినిమాకే 120 కోట్లు తీసుకుంటున్నారు. ప్రస్తుతం ఇండియాలో అత్యధిక రెమ్యూనరేషన్ తీసుకుంటున్న హీరోల్లో ప్రభాస్ మొదటి వరుసలోకి వచ్చాడు. దీన్ని బట్టి ప్రభాస్ క్రేజ్ ఏంటో అర్థమవుతోంది.

ప్రభాస్ అడిగిన రెమ్యూనరేషన్ ఇవ్వడానికి నిర్మాతలు కూడా పెద్దగా కష్టపడటం లేదు. ఎందుకంటే ప్రభాస్ మార్కెట్ అలాంటిది. సినిమా హిట్ అయితే వెయ్యి కోట్లకు పైగా కలెక్ట్ చేస్తుందనే నమ్మకం ఉంది. ఈ డబ్బుతో ప్రభాస్ బిజినెస్ రంగంలోకి కొత్తగా ఎంట్రీ ఇవ్వబోతున్నాడనే టాక్ వైరల్ అవుతోంది. ఇప్పటికే పలువురు టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోలు బిజినెస్ రంగంలో ఉండగా.. ఆ జాబితాలో ప్రభాస్ కూడా చేరబోతున్నాడు. ఈ యంగ్ రెబల్ స్టార్ త్వరలో హోటల్ మార్కెట్ లోకి గ్రాండ్ ఎంట్రీ ఇవ్వబోతున్నట్లు సమాచారం.

అయితే ఈ బిజినెస్ ఇండియాలోనే కాకుండా విదేశాల్లో కూడా ప్లాన్ చేస్తున్నారు. ఇండియాతో పాటు స్పెయిన్, దుబాయ్ వంటి దేశాల్లోనూ ఈ వ్యాపారం సాగనుందని తెలుస్తోంది. ప్రస్తుతం సినిమా షూటింగులతో బిజీగా ఉన్న ప్రభాస్ ఈ బిజినెస్ ప్లానింగ్ లో బిజీగా ఉన్నాడు. అయితే ఈ విషయం అధికారికంగా బయటకు రావాల్సి ఉంది. మరి ఇంత బిజీలో కూడా ఈ బాహుబలి తన బిజినెస్ ప్లాన్ ఎలా ముందుకు తీసుకెళ్తాడో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-14T02:50:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *