తండ్రీ కొడుకులుగా నాగ చైతన్య? | పరశురామ్ దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతిలో నాగచైతన్య తండ్రీకొడుకులుగా ఉండవచ్చు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-18T17:27:59+05:30 IST

అక్కినేని తండ్రి కొడుకులు నాగేశ్వరరావు, నాగార్జున అనేక సినిమాల్లో తండ్రీకొడుకులుగా ద్విపాత్రాభినయం చేశారు. వీరిలో నాగేశ్వరరావు తండ్రీకొడుకులుగా పలు చిత్రాల్లో నటించి మంచి విజయాన్ని అందుకున్నారు. అలాగే.. నాగార్జున ‘సోగ్గాడే చిన్నినాయనా’, బంగార్రాజు’ చిత్రాల్లో తండ్రీకొడుకులుగా ద్విపాత్రాభినయం చేసి అభిమానులను మెప్పించారు.

తండ్రీ కొడుకులుగా నాగ చైతన్య?

అక్కినేని తండ్రి కొడుకులు నాగేశ్వరరావు, నాగార్జున చాలా సినిమాల్లో తండ్రీకొడుకులుగా ద్విపాత్రాభినయం చేశారు. వీరిలో నాగేశ్వరరావు తండ్రీకొడుకులుగా పలు చిత్రాల్లో నటించి మంచి విజయాన్ని అందుకున్నారు. అలాగే.. నాగార్జున ‘సోగ్గాడే చిన్ని నాయనా’, బంగార్రాజు’ (బంగార్రాజు)లో తండ్రీకొడుకులుగా ద్విపాత్రాభినయం చేసి అభిమానులను మెప్పించారు. ఇప్పుడు నాగచైతన్య వంతు వచ్చింది. త్వరలో చైతూ ఓ సినిమాలో తండ్రీకొడుకులుగా విభిన్నమైన పాత్రలు పోషించేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడనే టాక్ వినిపిస్తోంది. చైతూని అలా చూపించే దర్శకుడు మరెవరో కాదు. పరశురాముడు (పరశురాముడు). ఇటీవల ‘సర్కారువారి పాట’ సినిమాతో డీసెంట్ హిట్ అందుకున్నాడు పరశురామ్. ఆ తర్వాత నాగచైతన్యతో సినిమా చేసేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు.

తాజా సమాచారం ప్రకారం ఈ సినిమాలో నాగ చైతన్య తండ్రీకొడుకులుగా ద్విపాత్రాభినయం చేస్తున్నట్టు సమాచారం. పరశురామ్ రెండు పాత్రలను చాలా డిఫరెంట్ గా డిజైన్ చేశారు. తండ్రీకొడుకుల మధ్య జరిగే ఎమోషనల్ డ్రామాతో పాటు ట్రెండీ లవ్ స్టోరీగా ఈ సినిమా ఉండబోతుంది. అతి త్వరలోనే ఈ సినిమా సెట్స్ పైకి వెళ్లనుందని సమాచారం. నిజానికి ‘గీత గోవిందం’ తర్వాత చైతూ హీరోగా పరశురామ్ సినిమా చేయాలి. అయితే అదే సమయంలో మహేష్ బాబుతో పరశురామ్ చేసిన సర్కారువారి పాట ఓకే అయింది. దాంతో నాగ చైతన్యతో సినిమా వర్కవుట్ కాలేదు.

తాజాగా ఈ సినిమా గురించి అధికారిక ప్రకటన వెలువడిన సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం నాగ చైతన్య ‘థాంక్యూ’ విడుదలతో పాటు ‘దూత’ వెబ్ సిరీస్ షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నాడు. వీరిద్దరూ ఓ కొలిక్కి వచ్చిన తర్వాత పరశురామ్ సినిమా సెట్స్ పైకి వెళ్లనుందని సమాచారం. గీతా ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై ఈ సినిమా నిర్మించనున్నారు. మరి ఈ సినిమాలో చైతు నిజంగానే తండ్రీకొడుకులుగా నటిస్తున్నాడో లేదో తెలియాలంటే మరికొద్ది రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-18T17:27:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *