ప్రకాష్ రాజ్ ‘మనలో ఒకడు’ కాబోతున్నారా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-18T15:31:47+05:30 IST

ప్రకాష్ రాజ్ ఎలాంటి పాత్రనైనా పోషించగల సత్తా ఉన్న నటుడన్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. పాత్ర స్వభావానికి తగ్గట్టుగా ఉండటం అతని ప్రతిభ. తన కెరీర్‌లో ఎన్నో అద్భుతమైన పాత్రలు చేశాడు.

ప్రకాష్ రాజ్ 'మనలో ఒకడు' కాబోతున్నారా?

ప్రకాష్ రాజ్ ఎలాంటి పాత్రనైనా అలవోకగా పోషించగల సత్తా ఉన్న నటుడు. పాత్ర స్వభావానికి తగ్గట్టుగా ఉండటం అతని ప్రతిభ. తన కెరీర్‌లో ఎన్నో అద్భుతమైన పాత్రలు చేశాడు. ఇంకా కొత్తదనం కోసం తహతహలాడుతున్నాడు. అతను సామాజికవేత్త, నిర్మాత మరియు దర్శకుడు కూడా. మంచి కథ దొరికితే తానే ప్రధాన పాత్రలో తన స్వీయ దర్శకత్వంలో సినిమాలు చేయడం ఆయనకు అలవాటు. ధోని, ఉలవచారు బిర్యానీ, మనవూరి రామాయణం వంటి సినిమాలు ఆయనలోని చక్కటి దర్శకుడిని వెలికి తీశాయి. ఆయన దర్శకత్వంలో మరో సినిమా కూడా చేయబోతున్నారనే టాక్ వినిపిస్తోంది. ఈ చిత్రానికి ‘మనలో ఒకడు’ (మనలో ఒకడు) అనే టైటిల్‌ను ఖరారు చేశారు. గతంలో ఇదే టైటిల్‌తో సంగీత దర్శకుడు ఆర్పీ పట్నాయక్‌ దర్శకత్వం వహించారు. కానీ ఆశించిన స్థాయిలో ఆడలేదు.

మరాఠీ నాటకం ఆధారంగా ఈ సినిమా తెరకెక్కనుంది. ప్రకాష్ రాజే ఈ చిత్రానికి నిర్మాత కూడా. ఏడాది కాలంగా ఈ స్క్రిప్ట్‌పై వర్క్‌ చేస్తున్నాడు. ఇందులో ప్రకాష్ రాజ్ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. సమాజంలోని ఎత్తుపల్లాలు, అసమానతలను ఈ సినిమాతో ప్రశ్నించబోతున్నారని, ఇదో పొలిటికల్ సెటైర్ అని అంటున్నారు. ఈ చిత్రానికి ఇళయరాజా సంగీతం అందించనున్నాడని టాక్. ప్రకాష్ రాజ్ దర్శకత్వం వహించిన చిత్రాలన్నీ ఇళయరాజా సంగీతం అందించిన సంగతి తెలిసిందే.

త్వరలో ‘మనలో ఒకడు’ సెట్స్ పైకి వెళ్లనుంది. ప్రకాష్ రాజ్ గత కొంత కాలంగా చాలా సెలెక్టివ్ గా నటిస్తున్నాడు. అలాంటి సినిమా ‘రంగమార్తాండ’. ఆ సినిమాకు ప్రకాష్ రాజ్ తప్ప మరో ఆప్షన్ లేదని కృష్ణవంశీ భావించడం వల్లే ప్రకాష్ రాజ్ సినిమాలో నటిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. నిజానికి ఈ సినిమా కూడా ప్రకాష్ రాజే డైరెక్ట్ చేయాలి. చివరి నిమిషంలో కృష్ణవంశీ ఆ బాధ్యత తీసుకున్నాడు. అందుకే ప్రకాష్‌రాజ్ దర్శకత్వంలో ‘మనలో ఒకడు’ సినిమా చేసేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-18T15:31:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *