నిత్యా మీనన్: నువ్వు పెళ్లి చేసుకోబోతున్నావా? | నిత్యామీనన్ త్వరలో krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతిని పెళ్లి చేసుకోనుంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-20T17:43:32+05:30 IST

ఆకట్టుకునే అందం, ఆకట్టుకునే అభినయం, నిండుగా, నిండుగా ఉండే అందమైన కళ్లు చాలా అరుదు. అలాంటి వారి జాబితాలో ఎప్పుడూ ఉండే పేరు నిత్య మీనన్. మలయాళీ అయినప్పటికీ తెలుగు నేర్చుకుని తన పాత్రకు తానే డబ్బింగ్ చెప్పుకునే స్థాయికి ఎదిగింది.

నిత్యా మీనన్: నువ్వు పెళ్లి చేసుకోబోతున్నావా?

ఆకట్టుకునే అందం, ఆకట్టుకునే అభినయం, నిండుగా, నిండుగా ఉండే అందమైన కళ్లు చాలా అరుదు. అలాంటి వారి జాబితాలో ఎప్పుడూ ఉండే పేరు నిత్య మీనన్. మలయాళీ అయినప్పటికీ తెలుగు నేర్చుకుని తన పాత్రకు తానే డబ్బింగ్ చెప్పుకునే స్థాయికి ఎదిగింది. ఎలాంటి పాత్రనైనా పోషించి మెప్పించే ప్రతిభ ఆమె సొంతం. మొన్నటి నుంచి గ్లామర్ పాత్రలపై ఆసక్తి చూపకుండా కేవలం తన నటనకే తొలి ప్రాధాన్యత ఇస్తూ తెలుగులో ఎన్నో గుర్తుండిపోయే సినిమాల్లో నటించి ప్రేక్షకుల అభిమాన కథానాయికగా పేరు తెచ్చుకుంది. ఈ ఏడాది పవర్ స్టార్ ‘భీమ్లా నాయక్’లో పవర్ ఫుల్ పాత్రలో నటించి అభిమానుల మన్ననలు పొందింది నిత్యామీనన్. ప్రస్తుతం ఆ బ్యూటీకి సంబంధించిన ఓ వార్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. నిత్యా మీనన్ త్వరలో తన ఫేవరెట్ మలయాళ సినిమా చేయబోతోంది.

నిత్యామీనన్ గత నెలలో కాంటెంపరరీ మలయాళ బ్యూటీ నయనతారను పెళ్లాడిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు నిత్యా లావణ్య సుందరి నిత్యా మీనన్ కూడా పెళ్లి చేసుకోబోతుందన్న వార్తలపై అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఆమె పెళ్లి చేసుకోబోయే వ్యక్తి మలయాళంలో ప్రముఖ నటుడు అని తెలుస్తోంది. కామన్ ఫ్రెండ్ ద్వారా ఒకరికొకరు పరిచయం ప్రేమకు దారితీసిందని, ఇప్పటి వరకు వీరి ప్రేమ వ్యవహారం చాలా గోప్యంగానే ఉందని మాలీవుడ్ మీడియా చెబుతోంది. అయితే ఆ మలయాళ నటుడు ఎవరనేది గోప్యంగా ఉంచారు. నిత్యా మీనన్ త్వరలో తన పెళ్లి వార్తను సోషల్ మీడియా వేదికల ద్వారా పంచుకోనుంది.

ప్రస్తుతం నిత్యామీనన్ తమిళంలో విజయ్ సేతుపతి నటించిన 19 (1) (ఎ) మరియు ధనుష్ నటిస్తున్న ‘తిరు చిత్రంబలం’ చిత్రాల్లో ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తోంది. ఇక నిత్యా మీనన్ కమిట్ అయిన మలయాళ చిత్రం ‘ఆరం తిరుకల్పన’. దీని తర్వాత మరే సినిమాలోనూ నటించని ఆమె.. పెళ్లి వార్తలకు మరింత బలం చేకూరుస్తోంది. మొత్తానికి నిత్యా మీనన్ త్వరలో పెళ్లి పీటలు ఎక్కబోతోందన్న వార్త అభిమానులతో పాటు దక్షిణాది సినీ ప్రముఖులను కూడా ఆనందపరుస్తోంది. మరి నిత్యా తన పెళ్లి వార్తలను ఎప్పుడు అధికారికంగా ప్రకటిస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-20T17:43:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *