మెగా 154 : ఆమె విలన్‌గా కన్ఫర్మ్ అవుతుందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-24T17:18:14+05:30 IST

ప్రస్తుతం మెగాస్టార్ చిరంజీవి నటిస్తున్న చిత్రాల్లో బాబీ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ఒకటి.. మెగా 154 అనే టైటిల్ తో తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ అనే టైటిల్ ఖరారు చేయనున్నారు.

మెగా 154 : ఆమె విలన్‌గా కన్ఫర్మ్ అవుతుందా?

ప్రస్తుతం మెగాస్టార్ చిరంజీవి నటిస్తున్న చిత్రాల్లో బాబీ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ఒకటి.. మెగా 154 పేరుతో తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ అనే టైటిల్‌ను ఖరారు చేయనున్నారు. మైత్రీ మూవీ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై ఈ సినిమా మాస్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్‌గా రూపొందుతోంది. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలుస్తుంది. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. ఇందులో మాస్‌రాజా రవితేజ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నట్లు ఇటీవల మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ సందర్భంగా రవితేజ సెట్స్‌లోకి జాయిన్ అవుతున్నట్లు ఓ వీడియో కూడా విడుదల చేశారు. ప్రస్తుతం చిరు, రవితేజలపై కీలక సన్నివేశాలు చిత్రీకరిస్తున్నారు. తమిళ బ్యూటీ శృతిహాసన్ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి.

ఇదిలా ఉంటే.. మెగా 154కి సంబంధించిన ఓ వార్త ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. అదేంటంటే.. ఈ సినిమాలో చిరంజీవి వీరయ్య పాత్రలో నటిస్తూ.. ఓ లేడీ విలన్ ని రంగంలోకి దింపుతున్నట్లు సమాచారం. ఆమె మరెవరో కాదు. సౌత్‌లో లేడీ విలనీకి కేరాఫ్ అడ్రస్‌గా నిలిచిన వరలక్ష్మి శరత్‌కుమార్. గతంలో తెలుగులో సందీప్ కిషన్ ‘తెనాలి రామకృష్ణ బిఎ ఎల్‌ఎల్‌బి’, రవితేజ ‘క్రాక్‌’ చిత్రాల్లో విలన్‌గా నటించింది వరులక్ష్మి. నెగెటివ్ రోల్ తో హిట్ కొట్టబోతున్నాడు. ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమాలో చిరంజీవి విలన్‌గా నటించడం టాలీవుడ్‌లో హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

గతంలో చిరంజీవి నటించిన ‘స్టువర్ట్‌పురం పోలీస్‌స్టేషన్‌’లో వరలక్ష్మి తండ్రి శరత్‌కుమార్‌ విలన్‌గా నటించారు. ఇప్పుడు ఆయన కూతురు వరలక్ష్మి కూడా మెగాస్టార్‌కి విలన్‌గా నటించబోతోంది. ‘ముఠామేస్త్రీ’ తరహాలో మాస్ మేకోవర్‌తో చిరంజీవి అభిమానులకు మంచి ఫీస్ట్ ఇవ్వబోతున్నామని మేకర్స్ చెబుతున్నారు. వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి కానుకగా ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ని విడుదల చేస్తున్నట్టు మేకర్స్ ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. మరి ఈ సినిమాకి వరలక్ష్మి విలనీ ఏ మేరకు హైలైట్ అవుతుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-24T17:18:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *