గార్గి: OTT ఎప్పుడు వస్తుంది?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-07-27T21:02:23+05:30 IST

టాలెంటెడ్ బ్యూటీ సాయి పల్లవి నటించిన ‘గార్గి’ (గార్గి) కమర్షియల్‌గా విజయం సాధించకపోయినా, విమర్శకుల ప్రశంసలు అందుకుంది. ‘గార్గి’గా ఆమె నటన అద్భుతం.

గార్గి: OTT విషయానికి వస్తే?

టాలెంటెడ్ బ్యూటీ సాయి పల్లవి నటించిన ‘గార్గి’ (గార్గి) కమర్షియల్‌గా విజయం సాధించకపోయినా, విమర్శకుల ప్రశంసలు అందుకుంది. ‘గార్గి’గా ఆమె నటన అద్భుతం. గౌతమ్ రామచంద్రన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో కాళీ వెంకట్ మరియు ఐశ్వర్య లక్ష్మి ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు. ఈ కోర్ట్‌రూమ్ డ్రామా నేరుగా కథనంతో నిజ జీవిత సంఘటనల ఆధారంగా రూపొందించబడింది. మైనర్ బాలికపై సామూహిక అత్యాచారం కేసులో ప్రధాన నిందితుడిగా గార్గి తండ్రిని అరెస్టు చేశారు. ఒక్క రాత్రిలో జరిగిన ఈ ఊహించని సంఘటనతో షాక్ అయిన గార్గి తన తండ్రి నిర్దోషి అని నమ్ముతుంది. ఈ కేసులో తన నిర్దోషిత్వాన్ని నిరూపించుకునేందుకు రంగంలోకి దిగనున్నారు. ఆ క్రమంలో న్యాయవాది సహాయం తీసుకుంటారు. చివరకు గార్గి తండ్రి నిర్దోషిత్వం ఎలా రుజువైంది అనేది మిగతా కథ.

‘గార్గి’ పాత్రకు సాయి పల్లవి హండ్రెడ్ పర్సెంట్ ఇచ్చినా.. ఆ సినిమా థియేటర్లలో నిలబడలేకపోయింది. అందుకే ఈ సినిమాను ఓటీటీలో విడుదల చేసేందుకు నిర్మాతలు సన్నాహాలు చేస్తున్నారనే టాక్ వినిపిస్తోంది. ఆగస్టు రెండో వారంలో సోనీ లివ్ ఓటీటీలో ‘గార్గి’ సినిమా ప్రసారం కానుంది. అలాంటి సినిమాలకు OTTలో ఎక్కువ రీచ్ ఉంటుందని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. సాయిపల్లవి లాంటి టాలెంటెడ్ నటితో సినిమా కావడం విశేషం. ఆమె ప్రధాన పాత్రలో నటించిన ‘విరాటపర్వం’ చిత్రం కూడా థియేటర్లలో పెద్దగా ఆడలేదు. కానీ ఓటీటీలో మంచి ఆదరణ లభించింది. ‘గార్గి’ చిత్రానికి కూడా అదే స్థాయిలో స్పందన వస్తుందని భావిస్తున్నారు.

బ్లాక్కీ, జెనీ అండ్ మై లెఫ్ట్ ఫుట్ ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై నిర్మించిన ఈ చిత్రాన్ని కన్నడలో పరమవ స్టూడియోస్, తమిళంలో 2డి ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ మరియు తెలుగులో సురేష్ ప్రొడక్షన్స్ విడుదల చేశాయి. స్టార్ హీరోల సరసన హీరోయిన్ గా నటించడం తగ్గించి కాన్సెప్ట్ ఓరియెంటెడ్ చిత్రాలకే ఎక్కువ ప్రాధాన్యత ఇస్తున్న సాయి పల్లవి ఇటీవల వరుసగా పరాజయాలు చవిచూడడం గమనార్హం. మరి ఈమె తన తదుపరి చిత్రాలతో మంచి విజయాన్ని అందుకుంటుందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-07-27T21:02:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *