నాగార్జున: కొడుకుతో సినిమా? | నాగార్జున, అఖిల్ కాంబోలో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-08T13:33:24+05:30 IST

ఈ ఏడాది సంక్రాంతికి నాగార్జున ‘బంగార్రాజు’ సినిమాలో నాగచైతన్యతో కలిసి స్క్రీన్ షేర్ చేసుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇందులో ఇద్దరినీ తాత, మనవడిలా చూసుకుంటారు. ఇందులో నాగ చైతన్యతో తండ్రిగా నటించాడు

నాగార్జున: కొడుకుతో సినిమా?

ఈ ఏడాది సంక్రాంతికి నాగార్జున ‘బంగార్రాజు’ సినిమాలో నాగచైతన్యతో కలిసి స్క్రీన్ షేర్ చేసుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇందులో ఇద్దరినీ తాత, మనవడిలా చూసుకుంటారు. ఇందులో నాగ చైతన్యతో పాటు నాగ్ తండ్రిగా నటించాడు. ఇప్పుడు అఖిల్ వంతు వచ్చింది. ప్రస్తుతం వీరిద్దరూ ఒకే కథతో విభిన్న చిత్రాలతో అభిమానులను అలరించేందుకు సిద్ధమవుతున్నారు. ప్రవీణ్ సత్తారు దర్శకత్వంలో నాగార్జున ‘ది ఘోస్ట్’గా వస్తుండగా, సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో అఖిల్ ‘ఏజెంట్’గా యాక్షన్ కు రెడీ అవుతున్నాడు. అయితే ఈ ఇద్దరు ఒకే సినిమాలో తండ్రీకొడుకులుగా నటిస్తే మాత్రం అదిరిపోయేలా ఉంది కదూ. ప్రస్తుతం ఆ కాంబో సినిమాకు రంగం సిద్ధమైంది.

‘ది ఘోస్ట్ అండ్ ఏజెంట్’ రెండు సినిమాలు పూర్తయిన తర్వాత నాగార్జున, అఖిల్ సినిమా ప్రారంభం కానుందని సమాచారం. దీనికి తమిళ దర్శకుడు మోహనరాజా దర్శకత్వం వహించబోతున్నారు. వినూత్నమైన కథాంశంతో ఈ సినిమా రూపొందనుంది. ఇప్పటికే కథా చర్చలు పూర్తయ్యాయి. స్క్రిప్ట్ నచ్చడంతో నాగ్ ఓకే చెప్పాడని అంటున్నారు. అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్‌లో నిర్మించనున్నారు. అఖిల్ చిన్న వయసులోనే తండ్రి నాగార్జునతో కలిసి ‘సిసింద్రీ’ సినిమాలో నటించాడు. ఆ తర్వాత స్ర్కీన్ తన తండ్రితో కలిసి మనం, అహిల్ వంటి సినిమాల్లో నటించాడు. ఇప్పుడు నాన్నతో కలిసి నటించడం విశేషం.

తాజా సమాచారం ప్రకారం ఇది మలయాళంలో సూపర్ హిట్ అయిన ‘బ్రడాడీ’ చిత్రానికి అఫీషియల్ రీమేక్ అని తెలుస్తోంది. మోహన్‌లాల్ (మోహన్‌లాల్), పృధ్వీరాజ్ సుకుమారన్ (పృధ్వీరాజ్ సుకుమారన్) తండ్రీకొడుకులు ఎంటర్‌టైనర్‌లుగా రూపొందిన ఈ సినిమా చిన్న చిన్న మార్పులతో తెలుగు నేటివిటీకి తగ్గట్టుగా రూపొందుతోంది. అనుకోని పరిస్థితుల్లో తండ్రి కొడుకులిద్దరూ ఒకేసారి తండ్రులు అవుతారు. కొడుకు చేసిన తప్పును కప్పిపుచ్చుకోవడానికి మోహన్‌లాల్ ఎలాంటి డ్రామా ఆడాడన్నదే ‘బ్రోడాడ్డీ’ కథాంశం. తండ్రిని అన్నగా చూసుకునే కొడుకు, కొడుకుని తమ్ముడిలా చూసుకునే తండ్రి… ఇద్దరి మధ్య ఎమోషనల్ బాండింగ్ సినిమాకే హైలైట్. ఈ వార్తల్లో నిజం ఉందో లేదో తెలియదు కానీ.. వీరిద్దరూ తండ్రీకొడుకులుగా నటిస్తే మాత్రం ఫ్యాన్స్ ఖుషీ అవుతారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-08T13:33:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *