రష్మిక మందన్న: రెమ్యునరేషన్ అంత పెరిగిందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-08T15:23:52+05:30 IST

‘పుష్ప’ సినిమాతో దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం సృష్టించిన రష్మిక మందన్న. శ్రీవల్లి పాత్రలో ఆమె నటన ఆమెకు పాన్-ఇండియా ప్రశంసలు తెచ్చిపెట్టింది. ఒక్క సినిమాతో జాతీయ స్థాయిలో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ఈమెకు వరుసగా క్రేజీ ఆఫర్లు వస్తున్నాయి.

రష్మిక మందన్న: రెమ్యునరేషన్ అంత పెరిగిందా?

‘పుష్ప’ సినిమాతో దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం సృష్టించిన రష్మిక మందన్న. శ్రీవల్లి పాత్రలో ఆమె నటన ఆమెకు పాన్-ఇండియా ప్రశంసలు తెచ్చిపెట్టింది. ఒక్క సినిమాతో జాతీయ స్థాయిలో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ఈమెకు వరుసగా క్రేజీ ఆఫర్లు వస్తున్నాయి. ప్రస్తుతం తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, హిందీ భాషలతో బిజీగా ఉంది. ఎప్పటికప్పుడు ప్రత్యేక పాత్రల్లో నటిస్తూ అభిమానులను అలరిస్తోంది.

లేటెస్ట్ గా ‘సీతారామం’ సినిమాలో అఫ్రీన్ అనే పాకిస్థానీ అమ్మాయిగా నటించిన ఈ బ్యూటీ మంచి అప్లాజ్ పొందుతోంది. ఆమె పాత్ర చుట్టూనే కథ తిరుగుతుంది. వరుస హిట్లతో దూసుకుపోతున్న రష్మిక తన తదుపరి సినిమాల కోసం తన పారితోషికాన్ని ఓ రేంజ్ లో పెంచేసిందని సమాచారం. ‘పుష్ప’ చిత్రానికి ముందు.. రూ. కోటి అందుకున్న రష్మిక ఇప్పుడు నాలుగు కోట్లు డిమాండ్ చేస్తోంది.

బాలీవుడ్ సినిమాలకు నాలుగు కోట్లు, తెలుగు సినిమాలకు మూడు కోట్లు చెల్లించాలని నిర్మాతలకు చెబుతున్నారు. ఇప్పుడు పాన్ ఇండియాలో రష్మికకు ఉన్న స్టార్ డమ్ చూసి నిర్మాతలు ఆ మొత్తాన్ని ఇవ్వడానికి ఓకే చెప్పారు. ఇందులో నిజం ఉందో లేదో తెలియదు కానీ.. ఓ పక్క నిర్మాతలు సినిమా నిర్మాణ ఖర్చును తగ్గించే ప్రయత్నం చేస్తుంటే.. మరో వైపు స్టార్ హీరోయిన్ల రెమ్యూనరేషన్లు పెంచడంపై వ్యాఖ్యలు వినిపిస్తున్నాయి. నటీనటుల స్థాయిని బట్టి ఇంత రెమ్యూనరేషన్ అడగడం తప్పని కొందరు అంటుండగా, ఇంత భారీ రెమ్యూనరేషన్ ఇవ్వడం ఎంతవరకు సమంజసమని మరికొందరు విమర్శిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-08T15:23:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *