పూరీ జగన్నాథ్: ‘ఆటోజానీ’ అభిమానులకు కొత్త ఆశలు..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-16T14:22:51+05:30 IST

మెగాస్టార్ చిరంజీవి (చిరంజీవి), డేరింగ్ డైరెక్టర్ పూరీ జగన్నాథ్ (పూరీ జగన్నాథ్) కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న సినిమాపై మెగా అభిమానుల్లో, ప్రేక్షకుల్లో ఉన్న ఉత్కంఠ అంతా ఇంతా కాదు.

పూరీ జగన్నాథ్: 'ఆటోజానీ' అభిమానులకు కొత్త ఆశలు..!

మెగాస్టార్ చిరంజీవి (చిరంజీవి), డేరింగ్ డైరెక్టర్ పూరీ జగన్నాథ్ (పూరీ జగన్నాథ్) కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న సినిమాపై మెగా అభిమానుల్లో, ప్రేక్షకుల్లో ఉన్న ఉత్కంఠ అంతా ఇంతా కాదు. ఈ కాంబోలో ఒక్కసారి సినిమా అనౌన్స్‌ చేస్తే.. అంచనాలు ఏ స్థాయిలో ఉంటాయో ఊహించడం కష్టమే. మెగాస్టార్‌, పూరి కాంబినేషన్‌లో ‘ఆటోజానీ’ అనే టైటిల్‌తో సినిమా ఉండబోతున్నట్లు గతంలో వార్తలు వచ్చాయి. అన్నీ అనుకున్నట్టు జరిగి ఉంటే ఈ ప్రాజెక్ట్ మెగా 150గా వచ్చేది.. అయితే ఫస్ట్ హాఫ్ స్టోరీ బాగానే ఉన్నా సెకండాఫ్ మాత్రం మెగాస్టార్ ని అంతగా మెప్పించలేక ఫైనల్ గా పూరిన్ చెప్పడంతో ఆగిపోయింది.

ఆ త‌ర్వాత మెగాస్టార్ సినిమాల‌తో బిజీగా ఉన్నాడు. పూరి కూడా విజయ్ దేవరకొండతో ‘లైగర్’, ‘జనగణమన’ సినిమాలు చేస్తూ బిజీగా ఉన్నాడు. అయితే మెగాస్టార్ ‘గాడ్ ఫాదర్’ సినిమాలో పూరీ గెస్ట్ రోల్ చేసిన సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. ఆ సమయంలో వీరిద్దరి మధ్య ‘ఆటోజానీ’ సినిమా ప్రస్తావన వచ్చిందని సోషల్ మీడియాలో తాజా వార్త హల్ చల్ చేస్తోంది.

అలాగే ‘లైగర్’ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌కి మెగాస్టార్‌ని ముఖ్య అతిథిగా పిలవాలని పూరీ ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. అలాగే ‘ఆటోజానీ’ కథను సరికొత్తగా చెప్పేందుకు ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నాయని ఇండస్ట్రీ వర్గాల్లో టాక్ వినిపిస్తోంది. ఈ టాక్ అలా బయటకు రావడంతో ‘ఆటోజానీ’ ప్రాజెక్ట్ పై మెగా అభిమానుల్లో కొత్త ఆశలు మొదలయ్యాయని సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి. ఇప్పటికే పూరి దర్శకత్వంలో పవన్ కళ్యాణ్ అల్లు అర్జున్ తో ‘బద్రి’, ‘కెమెర మైన గంగతో రాబాబు’, ‘దేశముదురు’, వరుణ్ తేజ్ తో ‘లోఫర్’ సినిమాలు చేశాడు. మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ ‘చిరుత’ సినిమాతో ఇండస్ట్రీకి హీరోగా పరిచయమైన సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. ఇక మెగాస్టార్ తో చేయాల్సిన పని. ప్రస్తుతం చిరు, పూరీల మధ్య ఉన్న సాన్నిహిత్యం చూస్తుంటే అది కూడా అతి త్వరలోనే నెరవేరుతుందని స్పష్టమవుతోంది. మరి ఈ కాంబోలో సినిమా ఎప్పుడు అప్‌డేట్ అవుతుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-16T14:22:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *