అల్లరి నరేష్: మళ్లీ నిర్మాణ రంగంలోకి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-17T19:30:55+05:30 IST

ఒకప్పుడు టాలీవుడ్‌లో స్టార్ డైరెక్టర్‌గా ఈవీవీ సత్యనారాయణ చక్రం తిప్పారు. అప్పట్లో అగ్ర హీరోలందరితో సినిమాలు తీశారు. కేవలం కామెడీ చిత్రాలే కాకుండా, వివిధ జోనర్‌లలో గుర్తుండిపోయే చిత్రాలను రూపొందించారు.

అల్లరి నరేష్: మళ్లీ నిర్మాణ రంగంలోకి?

ఈవీవీ సత్యనారాయణ ఒకప్పుడు టాలీవుడ్‌లో స్టార్ డైరెక్టర్‌గా చక్రం తిప్పారు. అప్పట్లో అగ్ర హీరోలందరితో సినిమాలు తీశారు. కేవలం కామెడీ చిత్రాలే కాకుండా, వివిధ జోనర్‌లలో గుర్తుండిపోయే చిత్రాలను రూపొందించారు. దర్శకుడిగానే కాకుండా నిర్మాతగానూ విజయవంతమైన ప్రయాణం సాగించాడు. ఇవివి ‘చలబగుంది’ సినిమాతో నిర్మాణ రంగంలోకి అడుగుపెట్టింది. ఇవివి సినిమా పతాకంపై ఆయన నిర్మించిన ఈ మొదటి సినిమా సూపర్ హిట్ కావడమే కాకుండా నటుడిగా యల్బీ శ్రీరామ్‌కి కొత్త జీవితాన్ని అందించింది.

తర్వాత ఈవీవీ సినిమా పతాకంపై రూపొందిన ‘మా ఆవిడమి దొట్టు నాకు ఆవిడ చలమంచిది, తొట్టిగ్యాంగ్, నువ్వంటే నాకిష్టం, ఆరుగురు పతివ్రత, కిటకిటలు, అత్తిలి సత్తిబాబు, ఫిట్టింగ్ మాస్టర్’.. చాలా వరకు సూపర్ హిట్ అయ్యాయి. నిజానికి ఓటమిలో ఉన్న ఈవీవీని మళ్లీ నిలబెట్టింది ఈ బ్యానర్. అల్లరి నరేష్ ఈవీవీ చనిపోయినప్పుడు సంస్థ పేరు మీద మంచి సినిమాలు తీయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. ఆ బ్యానర్‌లో నటించిన తొలి సినిమా ‘బందిపోటు’ డిజాస్టర్‌ కావడంతో నరేష్‌ చాలా బాధపడ్డాడు. ఆ దెబ్బతో మళ్లీ నిర్మాణంలోకి వెళ్లలేదు.

ఇప్పుడు మళ్లీ ఇవివి బ్యానర్‌ని యాక్టివేట్ చేసే ఆలోచనలో అల్లరి నరేష్‌కి వచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. ఓటీటీ రూపంలో మరో మంచి ప్లాట్ ఫాం దొరికినందున.. ఇప్పుడు సినిమా నిర్మాణం మరింత సౌకర్యవంతంగా మారింది. అందుకే నరేష్ మళ్లీ ఈవీవీ సినిమాస్ బ్యానర్ పై సినిమాలు చేసేందుకు రెడీ అవుతున్నాడనే టాక్ వినిపిస్తోంది. ఈసారి ఆర్యన్ రాజేష్ నిర్మాణ బాధ్యతలు చేపట్టనున్నాడు. ప్రస్తుతం నరేష్ స్క్రిప్ట్ లాక్ చేసాడు. త్వరలోనే ఈ సినిమా గురించి అధికారిక ప్రకటన రానుంది. ఈ ప్రయత్నం సఫలమైతే తన సొంత బ్యానర్‌లో ఏడాదికి ఒక సినిమా, ఒక వెబ్ సిరీస్ తీయాలని అల్లరి నరేష్ భావిస్తున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-17T19:30:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *