మారుతి: ప్రభాస్ సినిమా తర్వాత ఏమైనా..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-17T19:51:41+05:30 IST

ప్రభాస్ సినిమా తర్వాత ఏమైనా? దర్శకుడు మారుతీ అని అంటున్నారు. వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో ఓ భారీ చిత్రానికి సన్నాహాలు జరుగుతున్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే.

మారుతి: ప్రభాస్ సినిమా తర్వాత ఏమైనా..?

ప్రభాస్ సినిమా తర్వాత ఏమైనా? దర్శకుడు మారుతీ అని అంటున్నారు. వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో ఓ భారీ చిత్రానికి సన్నాహాలు జరుగుతున్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. దీంతో సెట్స్‌పైకి వెళ్లాల్సిన ప్రభాస్ సినిమా వరుస ఫ్లాప్‌లు రావడంతో మారుతీ తను అనుకున్న కథలో కీలక మార్పులు చేస్తున్నాడని వార్తలు వచ్చాయి. అది నిజమే అనిపిస్తుంది. గతంలో మారుతి నటించిన పక్కా కమర్షియల్ సినిమా కూడా ఆశించిన విజయాన్ని అందుకోలేకపోయింది. దాంతో ప్రభాస్ సినిమాతో పెద్ద హిట్ కొట్టాలని భావించి, కసితో ఈ సినిమా కథపై పూర్తిగా దృష్టి పెట్టాడు.

ఇక ఈ చిత్రాన్ని యూవీ క్రియేషన్స్‌తో కలిసి జీఏ2 నిర్మాణ సంస్థ భారీ బడ్జెట్‌తో నిర్మించనుంది. ఇప్పటికే ఈ సినిమా కోసం భారీ సెట్స్ కూడా సిద్ధం చేస్తున్నారు. ప్ర‌భాస్ ప్ర‌స్తుతం నాగ్ అశ్విన్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో పాన్ వ‌ర‌ల్డ్ మూవీ ప్రాజెక్ట్ కే పూర్తి చేస్తూ స‌లార్ సినిమా షూటింగ్‌లో ఉన్నాడు. ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో సాలార్ భారీ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతోంది. ఇందులో శృతి హాసన్ కథానాయిక. హోంబలే ఫిల్మ్స్ నిర్మించింది.

దాదాపు 500 కోట్ల భారీ బడ్జెట్ తో అగ్ర నిర్మాత సి అశ్వనిదత్ నిర్మిస్తున్న ప్రాజెక్ట్ కె. నిర్మాణ సంస్థకు ఇది 50వ చిత్రం. దీపికా పదుకొణె, అమితాబ్ బచ్చన్ కీలక పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. అలాగే ఓం రౌత్ దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న మరో పాన్ ఇండియన్ మూవీ ఆదిపురుష్ కూడా షూటింగ్ పూర్తి చేసుకుని వీఎఫ్ఎక్స్ వర్క్ జరుపుకుంటోంది. ఈ మూడు సినిమాలకు భిన్నంగా ప్రభాస్ కోసం మారుతి స్క్రిప్ట్ రెడీ చేస్తున్నాడు. ఈ సినిమా తర్వాత మరో ప్రాజెక్ట్ గురించి ఆలోచిస్తారు. వెండితెరపై డార్లింగ్ ఎలాంటి కొత్త కథను అందిస్తాడో అని అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు. త్వరలోనే ఈ ప్రాజెక్ట్‌ను ప్రారంభించబోతున్నట్లు సమాచారం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-17T19:51:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *