ఏజెంట్: ఆలస్యానికి కారణం అదేనా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-18T18:28:01+05:30 IST

స్టార్ హీరో ఫ్యామిలీ నుంచి వచ్చిన అక్కినేని అఖిల్ హిట్ లేదా మిస్ హీరో. రీసెంట్ గా ‘మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బ్యాచిలర్’ సినిమాతో ఓ మోస్తరు హిట్ కొట్టిన అఖిల్.. పాన్ ఇండియా మార్కెట్ ని టార్గెట్ చేస్తూ ఏజెంట్ అనే సినిమా చేస్తున్నాడు.

ఏజెంట్: ఆలస్యానికి కారణం అదేనా?

స్టార్ హీరో ఫ్యామిలీ నుంచి వచ్చిన అక్కినేని అఖిల్ హిట్ లేదా మిస్ హీరో. రీసెంట్ గా ‘మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బ్యాచిలర్’ సినిమాతో ఓ మోస్తరు హిట్ కొట్టిన అఖిల్.. పాన్ ఇండియా మార్కెట్ ని టార్గెట్ చేస్తూ ఏజెంట్ అనే సినిమా చేస్తున్నాడు. స్టైలిష్ మేకర్‌గా పేరుగాంచిన సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా సెప్టెంబర్ 2020లో ప్రకటించబడింది, పొడిగించిన ప్రీ-ప్రొడక్షన్ పనులు పూర్తి చేసి దాదాపు ఏడాది తర్వాత జూలై 2021లో సెట్స్‌పైకి వెళ్లింది. అంటే ‘ఏజెంట్’ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ మొదలై 13 నెలలు అవుతోంది. 13 నెలల్లో ఒక సినిమా షూటింగ్ పూర్తి చేసి విడుదల చేయనున్నారు. కానీ ఏజెంట్ సినిమా విషయంలో అలా జరగలేదు. ఈ ఏడాది ఇప్పటి వరకు ఏజెంట్ సినిమా షూటింగ్ 60 రోజులు మాత్రమే జరిగింది. షూటింగ్ పార్ట్ బ్యాలెన్స్ ఇంకా 70 రోజుల వరకు ఉందని సమాచారం.

తాజాగా ఈ పాజిటివ్ బజ్ ని ఇలా మెయింటైన్ చేస్తూ ‘ఏజెంట్’ సినిమా టీజర్ బయటకు వచ్చి మంచి బజ్ క్రియేట్ చేసింది… ట్రెండ్ లో ఉండగానే సినిమాని పూర్తి చేసి రిలీజ్ చేయకుండా ఎందుకు ఆలస్యం చేస్తున్నారు? అసలు ఆలస్యం ఎందుకు? కారణం ఎవరని ఆరా తీస్తే… కొన్ని రోజుల క్రితం హీరో, దర్శకుడి మధ్య క్రియేటివ్ డిఫరెన్స్ లు ఉన్నాయని, ఆ తర్వాత మమ్ముట్టి డేట్స్ దొరకడం లేదని చెప్పాడు. మలయాళంలో ఇప్పటికీ బ్యాక్ టు బ్యాక్ చిత్రాలతో బిజీగా ఉన్న మమ్ముట్టి, ఏజెంట్ ఆలస్యం అవుతుండటంతో ఈ ప్రాజెక్ట్ కోసం డేట్లు సర్దుబాటు చేయడం కష్టం.

షూటింగ్ ఆలస్యం కావడానికి ఇదే కారణమంటూ తాజాగా మరో కారణం బయటకు వచ్చింది. దానికి కారణం సురేందర్ రెడ్డి. ‘సైరా’ సినిమా ఫలితంతో నిరాశలో కూరుకుపోయిన సురేందర్ రెడ్డి తన పూర్తి కాన్సంట్రేషన్ రియల్ ఎస్టేట్ పైనే పెట్టాడు. ఏజెంట్‌ సినిమా ఆలస్యమవుతోందని.. దర్శకుడి దృష్టి దానిపైనే ఉందని సమాచారం. ఇక్కడ విచిత్రం ఏమిటంటే ఏజెంట్ షూటింగ్ కూడా పూర్తి కాలేదు కానీ మేకర్స్ ఇప్పటికే రెండు విడుదల తేదీలను ప్రకటించారు. ఒకటి డిసెంబర్ 24, 2021, మరొకటి ఆగస్ట్ 12, 2022. ఈ రెండు డేట్‌లకు రాని సినిమాని ఇలాగే షూట్ చేస్తే… మరో రెండు రిలీజ్ డేట్లు ప్రకటించినా ఏజెంట్ సినిమా విడుదలయ్యే పరిస్థితి లేదు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-18T18:28:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *