కాటమరాయుడు: మళ్లీ రీమేక్! | పవన్ కళ్యాణ్ కాటమరాయుడు kbk-MRGS-చిత్రజ్యోతిని రీమేక్ చేయడానికి సల్మాన్ ఖాన్ ప్లాన్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-08-18T03:38:19+05:30 IST

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్, శృతి హాసన్ జంటగా కిషోర్ కుమార్ పార్థసాని దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం కాటమరాయుడు. ఇప్పుడు ఈ చిత్రం

కాటమరాయుడు: మళ్లీ రీమేక్!

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్, శృతి హాసన్ జంటగా కిషోర్ కుమార్ పార్థసాని దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం కాటమరాయుడు. ఈ చిత్రాన్ని ప్రముఖ బాలీవుడ్ హీరో రీమేక్ చేయబోతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. నిజానికి ఈ సినిమా తమిళంలో స్టార్ హీరో అజిత్ కుమార్ నటించిన ‘వీరమ్’కి రీమేక్. శివ దర్శకత్వం వహించిన ‘వీరం’ చిత్రం తెలుగులో కూడా డబ్ చేయబడింది. తెలుగులోకి డబ్బింగ్ చెప్పుకున్నా. ఈ సినిమాలో ఉన్న హీరోయిజం అంశాలను దృష్టిలో ఉంచుకుని నిర్మాత శరత్ మరార్ పవన్ కళ్యాణ్ తో రీమేక్ చేశారు. ‘గోపాల గోపాల’ ఫేమ్ డాలీ (కిషోర్ కుమార్ పార్థసాని). అయితే ఇప్పటికే అజిత్ ‘వీరం’ సినిమా చూసిన ప్రేక్షకులు ఈ సినిమాపై పెద్దగా దృష్టి పెట్టలేదు. దాంతో సినిమా యావరేజ్ టాక్ తో సెటిల్ అయింది.

ఇప్పుడు బాలీవుడ్ కండల వీరుడు సల్మాన్ ఖాన్ (సల్మాన్ ఖాన్) ఈ చిత్రాన్ని బాలీవుడ్‌లో ప్రముఖ బ్యానర్‌లో రీమేక్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్నట్లు.. అక్కడి మీడియా వస్తోంది. అయితే ‘వీరమ్’ సినిమాను హిందీలో కూడా డబ్ చేసి విడుదల చేశారు. పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన ‘కాటమరాయుడు’ చిత్రం హిందీలో కూడా డబ్ చేయబడింది. మళ్లీ అదే సినిమాను సల్మాన్ ఖాన్ రీమేక్ చేస్తున్నారనే వార్త సౌత్ ప్రేక్షకులను ఆశ్చర్యపరుస్తోంది. సల్మాన్‌ఖాన్‌ హీరోగా పవన్‌ కళ్యాణ్‌ నటించిన ‘దబాంగ్‌’ తెలుగు రీమేక్‌ ‘గబ్బర్‌ సింగ్‌’ బ్లాక్‌బస్టర్‌ విజయం సాధించింది. కానీ ఆ సినిమా తెలుగులో డబ్ కాలేదు. కానీ, ఇప్పుడు సల్మాన్ చేయాలనుకున్న రీమేక్ ఇప్పటికే నార్త్‌తో పాటు సౌత్‌లోనూ సంచలనం సృష్టించింది. అలాంటి సినిమాను సల్మాన్ ఎందుకు రీమేక్ చేయాలనుకుంటున్నాడు? అసలు ఆ వార్తల్లో నిజం ఎంత? అనేది తెలియాల్సి ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-08-18T03:38:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *